กระจกหน้า

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ทั่วไป, 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจกหน้าร้าว จะเปงไรไหม ไปถามมา 4800 แพงไปปล่าวคับ
    คือม่ายรู้ราคา ที่ร้านกระจกรถ แต่อยากได้ของเเท้
    ใครมีหรือที่แนะนำ บอกด้วยคับบ

1. DOE

DOE New Member Member

19
    0
    0
    ปล่อยใว้ก้ไม่ดีแน่นอนครับเปลี่ยนดีกว่า
    ส่วนราคาผมไม่แน่ใจแต่แนะนำว่าลองเข้าไปถามดูที่ 0 นิสสันที่ใกล้บ้านคุณที่สุด
    ก็น่าจะพอเทียบราคากะที่คุณรู้มาครับ

ปล.รุ่นน้องผมคน 1 เปลี่ยนมา บานละ 3800 ครับ ผมก็ไม่รู้ว่าถูกหรือแพง
    :D:D

2. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    ค่ากระจกราว ๆ 2000 ไม่รวมค่าใส่ แถว ๆ วรจักรคั๊บ

3. น้าออยพูดถูก.. พร้อมติดตั้ง 2800 บาท
    ป๋มไปเปลี่ยนมาเกือบปีแระ... ราคาคงไม่แตกต่างจากปัจจุบันมาก

ปล. กระจกเดิมของป๋มแรกๆก็แค่ร้าวยาวประมาณ 2 เซน
    ไปมาๆโดนแดดโดนความร้อนมานวิ่งยาวร้าวไปครึ่งบานเรยง่ะ... เฉียว..! :p

4. พอจะบอกชื่อร้านได้ไหมคับบ ขอบคุน คับ

5. ต้องขอโทษด้วยคับ ป๋มจำชื่อร้านไม่ได้จิงๆ
    แต่จำได้ว่าแถวนั้นมีร้านกระจกใหญ่ๆอยู่ 2 ร้าน..ร้านแรกชื่อ IRC AUTO GLASS
    ป๋มทำร้านที่อยู่ฝั่งตรงข้าม(เยื้องกันนิดๆ)...อยู่ถนนบริพัตรแถววรจักรอ่ะคับ..:)

ขอบคุน คับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้