วาวน้ำที่แอร์โฟล ga15 มีน้ำซึม ซ่อมได้ใหมครับหรือต้องเปลี่ยนทั้งแอร์โฟล

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อยากเก็บเอาไว้ แค่เพียงสิ่งดีๆ, 25 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วาวน้ำที่แอร์โฟล ga15 มีน้ำซึม ซ่อมได้ใหมครับหรือต้องเปลี่ยนทั้งแอร์โฟล

1. รบกวนขอวีธีถอดหน่อยครับ ผมถอดน้อตข้างบนแล้วก็ยังไม่ออก

2. แอบๆ ได้ความรู้อีกและ

3. เอาที่เป็นแท่งสีเงินๆออกได้แล้วครับดึงออกตรงๆเลย แต่ที่เป็นจานกลมๆข้างนอกมันหมุนได้แต่ดึงไม่ออก ต้องทำยังไงต่อครับ

ได้แล้ว ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้