เวลาถอยหลังดัง กุ๊กๆ เหมือนลูกปืนรึอะไรเสียดสีกันดังมาก .เดินหน้าไม่เป้นอะไร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suphapat Tanompeuch, 1 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาถอยหลังดัง กุ๊กๆ เหมือนลูกปืนรึอะไรเสียดสีกันดังมาก .เดินหน้าไม่เป้นอะไร ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรช่วยหน้อยคับ ขอบคุณคับ

1. ผมก็อาการนี้ติดตามอีกคนครับ

2. รอผู้รู้คับ

3. ไม่รู้ว่าลูกปืนรึเพลาขับ

4. หรือบูทแท่นเครื่องรึป่าวครับ

5. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ถ้าแบบลูกปืน กับลูกยาง จะเป็นแต่ถอยหลังหรอ ครับ ผใว่าน่าจะเปนทั่งเดินหน้าถอยหลังนะ

6. เป้นแค่ถอยหลังคับ ช่วงล่างทำมาหมดแล้ว

7. Breez Nakub

0
    0
    0
    ดัง แรงปะครับ แล้ว รู้สึกสั่นปะครับ

8. ใช่คับ 120+ น

9. ของผมดังตอนเข้าเกียร์ถอยอ่ะคับดังกึกเป็นแค่เวลาเข้าเกียร์

10. พอโยกเข้าRก็ดังกึกครับ

11. Breez Nakub

0
    0
    0
    ยั่งงี้ผมว่ารอผู่รู้กันดีกว่า ไม่กล้า ฟันธง แต่ของพี่Supapat' Tanompet ผมว่าน่าจะ เพลาขับรึป่าว ไม่แน่ใจครับ รอผู้รู้อีกที

ลองเช็คยางแท่นเครื่องยางแท่นเกียร์ดูครับ การโยกเกียร์แล้วดังกุ๊กๆ บางทีเรามองข้ามมันไป ไปมองแต่ช่วงล่างกันอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้