สา..วัส..ดี คร่าบ พี่ๆ ผมชื่อ พง เป็นน้องใหม่ครับ ผมพึ่งจับคันนี้มาคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สิทธิพงษ์ อินฟินิตี้ แวน, 2 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สา..วัส..ดี คร่าบ พี่ๆ ผมชื่อ พง เป็นน้องใหม่ครับ ผมพึ่งจับคันนี้มาคับ จึงได้เข้ามาหาข้อมูล เกี่ยวกับรถรุ่นนี้คับ ผมเคยลองสังเกตุดูว่า รถผมตอนเช้า ครั้งแรก ติดเครื่องมา พัดลมระบายความร้อนหม้อน้ำ จะยังไม่ทำงาน แล้ว เปิดแอร์ จึงทำงานทั้งคู่ เสร็จแร้ว ปิดแอร์เรย พัดลมระบายหม้อน้ำ ยังไม่หยุดทำงานคับ แร้วผมก้อดับเครื่อง. ติดใหม่ รอจน อุหภูมิร้อน พัดลม ก้อทำงาน แต่ไม่หยุด สักทีคับ จึงอยาก สอบถามว่า มันผิดปรกติ หรือเปล่าคับ...?

1. ถ้าพัดลมติดตอนเครื่องร้อนและยังไม่เปิดแอร์ก้อปกติครับจอดนิ่งๆไม่มีลมระบายความร้อนเหมือนขณะวิ่งพัดลมทำงานตลอดครับซักพักใหญ่ๆก้อหยุดและทำงานใหม่ครับ ถ้าไม่ทำงานนี่สิผิดปกติ!!!!ได้มาเท่าไหร่ครับสีสวยดีรถสวย ได้wata 17" สีน้ำตาลไหม้นี่แจ่มเลย

ขอบคุณคับ ที่แนะนำ ได้มาไม่แพงหรอกคับ ตอนมา กันชนหน้า หลัง ไม่มี ยังดีว่าได้เดิม ได้บาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้