น้อง On ใต้เครื่องมีน้ำมันเยิ้ม เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kamon Saowakun, 21 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    น้อง On ใต้เครื่องมีน้ำมันเยิ้ม เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ

2. Ekapol Thongsri

Ekapol Thongsri Guest

0
    0
    0
    ซีลน้ำมันเครื่อง

3. ของผมสีเหลืองซิลข้อหลัง สีแดงซิลเกียร์ ทอร์ก กำลังซ่อม ขอบคุณน้องkarn ที่ส่งEMS มา

4. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนประมาณเท่าไรครับ ซีลน้ำมันเครื่อง

5. อุดมออโต 300 นี่ละพอดีถอดเกียร์แล้วเลยเปลี่ยนเลย

6. ซิลเพลาก็เลยเปลี่ยนพร้อม2ข้าง

7. ช่างpae ก็มีนะในชมรม ตอนนั้นไม่ได้สั่งเพราะสั่งบางอย่างของอุดมไปแล้วเลยสั่งต่อ

8. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีน้ำมันใต้เครื่องมันรั่วมาได้จากหลายที่นะครับ จะบอกแค่ซีลน้ำมันเครื่องก็ไม่ได้(เพราะที่เป็นซีลเครื่องก็ไม่ได้มีตัวเดียว) ผมว่าลองไปให้ช่างที่ชำนาญดูก่อนด๊กว่าครับ จะได้แก้ถูกจุด เดี๋ยวจะเปลื่ยนไปเปลื่ยนมาแล้วไม่จบซะที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้