สอบถามน๊อตที่ล้อมันรูดเอาไม่ออกควรทำไงครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kengptch Keng, 2 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kengptch Keng

Kengptch Keng Guest

0
    0
    0
    สอบถามน๊อตที่ล้อมันรูดเอาไม่ออกควรทำไงครับ

2. คีมล็อคจับลองดูครับ. ไม่ได้จริงๆ. เจียร ออก เปลียนหัวน็อตใหม่

3. Kik Jathupat

Kik Jathupat Guest

0
    0
    0
    ลองเอาบล็อคเบอร์เล็กกว่าเบอนึงตอกเข้าไป แล้วขันออกแบบกระตุก

4. รู้สึกว่ามันมีอุปกรณ์สำหรับผ่าน็อตเลยนะแต่จำชื่อไม่ได้อะ ลองดูร้านแม็กดูครับ

5. Kengptch Keng

0
    0
    0
    ขอบคุงครับเดียวผมลองก่อนครับ

6. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ที่สำคัญ ทำใจเย็นๆๆระวังเกียวเสียครับบ

7. ทำอะไรครับเนี่ยมืดแล้ว...... ถ้าไม่อยากเหงื่อแตก แนะนำเข้าร้านดีกว่าครับ ฮ่าๆๆๆ

8. Kengptch Keng

0
    0
    0
    สรุปถอดได้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้