พี่ๆครัยขอถามหน่อยนะครับ ผมขยับรถเข้าที่จอด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Saharat Oanaem, 28 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saharat Oanaem

Saharat Oanaem Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครัยขอถามหน่อยนะครับ ผมขยับรถเข้าที่จอด ขยับไปขยับมาน้ำมันเพาเวอร์ก็รั่วออกเต็มเลยครับ พวกมาลัยแข็งมาก อย่างนี้ผมต้องทำไงครับ ค่าใช่จ่ายจะแพงไหมครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ที่พวงมาลัยแข็งก็้พราะน้ำมันเพาเวอร์มันรั่ว (คงเกือบหมดแล้ว) ลองดูว่ามันรั่วตรงไหนก่อนครับ หรือลองเติมดูแล้วลองหมุดพวงมาลัยดูว่าน้ำมัน มันรั่วมาจากตรงไหน....

3. Saharat Oanaem

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. ถ้าหมดสนิทจนไม่หยดให้เห็นซื้อเติมได้เลยกระป๋องละร้อยนึง

5. ถ้าสายรั่วก็ถูกหน่อยเปลี่ยนสายก็หายเลย แต่ถ้ารั่วที่อื่นก็ซ่อมตามนั้น

6. Saharat Oanaem

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้