เปลี่ยนรองเท้าใหม่คับ.

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Apichart Tavevaragron, 3 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนรองเท้าใหม่คับ.

1. หน้าลอยไปนะครับ

2. ของผมก็หน้าลอยทำไงให้ทา้งสูงครับ

3. ก็โอนะโหลดนิดนึงโอเลยครับ

4. บรรทุกยางวงเก่าไว้หลังรถ 4 เส้นคับยังไม่ได้เอาลง.

5. จะตัดสปริงคู่หน้าหรือยกหลังขึ้นดีคับ.

6. ตัดดีกว่าแล้วแต่ชอบครับ

7. ผมยังเหลือโช้คหน้าอีกชุดคับแต่เสียข้างหนึ่งว่าจะเอามาสลับกับโช้คตัวนี้.สปริง

8. ลองดูครับ

9. จะมีปันหากับกระบอกโช้คเปล่าไม่รู้.

10. เสียเพราะอะไรครับ

หน้าจะรั่วอะคับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้