สายพานไทมมิ่งaccord 88ราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 5 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    สายพานไทมมิ่งaccord 88ราคาเท่าไรครับ

2. แท้ ประมาณ แปดเก้าร้อย

3. -สายพานทามมิ่ง(แท้) 816- -ลูกรอก (เทียบ) 480-

4. Park Ronnapop

0
    0
    0
    แล้วต้องเปลี่ยนล้อดันสายพานด้วยเปล่าครับ

5. รื้อมาแล้วเปลี่ยนไปเลยครับ

6. Park Ronnapop

0
    0
    0
    พอดีขับๆอยู่แล้วเครื่องดับกลางอากาศ แล้วไปสตาร์คเครื่อง แต่ไม่รู้ว่าสายพานไทมมิ่งขาด วาล์วจะเป็นอะไรมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้