ขอบคุณสมาชิกทุกคน และทีมงานหนังสือ FMM มากครับ ...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้ความร่วมมือและเสียสละเวลาในการไปร่วมถ่ายรูปลงหนังสือ FMM ครั้งนี้ ซึ่งทางทีมงาน (ช่างภาพ) ก็ฝากขอบคุณทุกคนด้วยครับ :thumb: :clap2:งานนี้อาจจะมีปัญหาติดขัดบ้างเล็ก ๆ น้อย ๆ ทั้งเรื่องแสง เรื่องเวลา ผมก็ต้องขออภัยด้วยล่ะกัน :pray:และผมขอบอกเลยว่าประทับใจทุกคนมากที่มางานนี้ เพราะบางคนก็ยอมลางาน หรือไปเอารถออกมาจากอู่(ชั่วคราว)เพื่อมาถ่ายรูปงานนี้โดยเฉพาะ อิอิ :clap2:

"เหนื่อยแต่ก็สุขใจ ที่เห็นชาว RT มากันมากมาย"

ปล. คลับเราจะลงหนังสือ FMM เล่มที่ 19 นะครับ (เดือน ต.ค. เล่มที่ 16) รอติดตามชมได้ :high5:

ปล.(อีกข้อ) เมื่อคืนที่สนามถ้าใครอยู่ต่อดึก ๆ ก็จะได้เจอทีเด็ดครับ แบบว่าเพนท์เฮาส์เด็ด ๆ อ่ะนะ .... :bolt: ไม่เชื่อถามคุณโอ๋ได้ เห็นถ่ายไว้ทุกช๊อต อิอิ :D:D

2. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    อ่า.....ไปไม่ได้อ่ะ print report งาน ตั้งกะ5โมงเย็น
    เสร็จตอน4ทุ่ม...........................โอยย กรูจะเป็นลม!!!

ปล. ก๊อฟ และทุกคน มีประกาศบนหัวเวปเราว่า "ให้ลบกะทู้ที่ไม่ค่อยได้ตอบ
    ออกเพิ่มลดพื้นที่ " (เห็นด้วย) งานนี้อยากให้แว่น จัดการอ่ะนะครับ
    เพราะมันตัดสินใจเด็ดขาดดี ตัดก็ตัดลบก็ลบไปเลย (เรื่อง ญ. ด้วยป่าววะ)
    หุหุหุหุหุหุ........

เสียดายทุกกะทุ้ที่ทุกตนแสดงความคิดออกมานะคับ แต่ก็ต้องทำเนอะ
    รู้ว่าแว่น ไม่ค่อยว่าง เพราะงานใหม่ ก็ลองดูนะ
    มีความเห็นว่าไงคับพี่น้องคับ........sound เสียง
    อย่าเอาผมเป็นที่ตั้งนะ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2007
  3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

ครับพี่โอ๋ .....พอดีช่วงนี้ผมก็กำลังเริ่มจัดการลบกระทู้อยู่เหมือนกัน เนื่องจากผู้ที่จะลบกระทู้ได้ต้องเป็นผู้ดูแลบอร์ดอ่ะครับ จะเก็บแต่กระทู้ที่มีความสำคัญ ๆ ไว้แล้วกันนะ :):):):)

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ขอโทษที่ต้องกลับก่อนนะครับพอดีต้องกลับไปเคลมไดสตาร์ดก่อนอ่ะ......อดดูรถแรงๆวิ่งเลย
    และก็ขอขอบคุณสมาชิกชาว RT คลับทุกคนที่มาช่วยเข็นรถให้นะครับ...................
    สู้ต่อไป rt คลับ

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านที่สร้างชื่อเสียงให้กับ RT club ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้ไปด้วย ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ และไม่ทราบว่ามีรูปสวยๆในเหตุการณ์วันนั้นมาโพสให้ดูบ้างรึเปล่าอะครับ อยากเห็นมากเลยครับ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายจังที่ไปไม่ได้

แล้วจะคอยติดตามดูหนังสือ FMM ฉบับเดือน ต.ค. นี้นะครับ :D:cool:

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขอบคุงทุกท่าน แต่น่าเสียดายที่มากันไม่ครบ ถ้ามาครบกันได้น่ะ จะมีความสุขยิ่งกว่านี้อีก :D :D :D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    น่าจะออกเดือนธันวาคมหรือมกราคมนี่แหละครับ เพราะตอนนี้เพิ่งเล่ม 16 เอง อิอิ :D:D:D

9. เอออ.....เพ่เกียร์...ตกลง.....มันออกวันไหนแล้วเล่นไหนออกวันที่เท่าไหร่อ่ะพี่.... ^o^

10. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    จะรอดูแล้วกันนะ

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    งั้นรอยืมดูล่ะกันน่ะ :D :D :D

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ซะงั๊น อ่ะ เหมือนกันเลย
    ปิ๊กก็ม่ายซื้อ รอไปอ่านที่คาร์แคร์ เค้ามีทุกเล่ม ทุกสำนัก

:D:D:D:D:D:D:D:D

13. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อดดูเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.........................หึหึหึหึหึหึหึหึ

14. boylpn

775
    2
    18
    ไม่ต้องเกี่ยงกัน

เดี๋ยวผมซื้อมาเอง แล้วจะแบ่งให้เพื่อนๆ ดูกันนะครับ เพราะว่าผมไม่ได้ไป แต่ก็จะซื้อมาไว้ดูครับ เพราะถือเป็นการประชาสัมพันธ์ RT CLUB ไปในตัว :D:cool:

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวถ้าออกวางแผงเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบเลยครับ

16. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รับทราบ...................... :D

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ไปครับ

18. boylpn

775
    2
    18
    จะรอซื้อมาดู

ได้เลย แล้วจะวื้อมาดู และเป็นไว้เป็นที่ระลึกด้วย ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ไปด้วยก็ตาม :D:cool:

19. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    อยากดูรูปอ่ะครับ

20. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รูปที่โอ๋ถ่ายหรอครับ................อิอิ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีรูปนิดหน่อยอยู่กระทู้ล่างๆ ครับ

ปล.เมื่อวานไปเซ็นทรัลรามอินทรา เจอ RT 40 สีขาว สวยโคตรเลยครับ แบบว่าเดิมๆ ครบๆ เสียดายไม่มีกล้องจะถ่ายรูปมาฝาก :D:D:D

22. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เสียดายมากคับที่ไม่ได้ไป เฮ้อ..ๆๆๆๆ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek: อ่ะราย เอ็งบอกจาซื้อไม่ใช่ไง ;)

24. เอออ...พี่วางแผง..หรือวางหนังสืออ่ะ....เอาให้แน่อิอิ...คิคิคิ:D:D:D

25. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ขอบคุณด้วยคนครับ แต่ถ้ามีถ่ายรูปอีกขอเป็นวันอาทิตย์แล้วกันน่ะครับจะได้มากันเยอะๆ:)

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D นั่น ๆๆ มันวอนซะแล้ว

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคครับ ..... :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้