ขอถามเกี่ยวกับแหล่ง ดาวโหลด หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย JDeE, 9 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JDeE

JDeE Member Member

76
    2
    8
    คือใครพอจะทราบบ้างครับ เกี่ยวกับเว็บ หรือว่า แหล่งที่มีพวก vdo option หรือว่า พวกสอนดริฟท์ ให้โหลดบ้างครับ ที่ที่ผมหาได้ ตอนนี้ผมมี Video Option Vol 111,135, D1 vol 15
    ครับ ไม่ทราบว่าใครพอจะรู้เว็บให้โหลดบ้างครับ หรือจะเป็นพวก บิทโหลดก็ได้ครับ

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ผมก็หาได้แค่นั้นเหมือนกันครับ T_T ,,,

3. Thep Twenty

Thep Twenty New Member Member

50
    0
    0
    แบบว่าบิทผมเจอแต่หนังหมวดน่ารักอ่ะ เหอๆๆๆ เจอวีดีโอBMW ดริฟแค่ครั้งเดียวเองครับ

4. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ผมหาไม่ได้เลยอะ :D

5. JDeE

76
    2
    8
    มะคืนผมไปเจออีกอันนึงครับ เป็น ดริฟท์ เทคนิเชี้ยน โหลดอยู่ไม่ทราบว่ามันจะดีหรือไม่ดี ถ้ายังงัยเดี๋ยวจะมาบอกครับ
    ชื่อไฟล์มันเขียนว่า Best Motoring - Video Special Vol. 7 [Drifting Techniques][JAS].avi
    ถ้าดี ผมจะส่งไฟล์ torrent ให้เพื่อน ๆโหลดกันบ้างแล้วกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2006
  6. Thep Twenty

50
    0
    0
    โหลดเลยครับ หรือยังไงถ้ากลัวไม่ดีเอาลิ้งมาครับ เดี๋ยวป๋มโหลดเอง อิอิเน็ทแรงแว้วเดี๋ยวนี้

7. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    ตอนนี้เราได้142มาอะ
    แต่ว่าเวบมันต้องสมัครสมาชิกแล้วmemที่ปั๊มโหลดมันของเพื่อนอะ
    5555555555

8. JDeE

76
    2
    8
    เดี๋ยวให้โหลดเส็ดก่อนนะครับ ถ้ามันเน่าจะได้ไม่ส่งให้ ถ้ามันดี ผมส่งให้โหลดกันฟรีครับผม เหอะ ๆ

9. Genoxide

501
    8
    0
    ครับๆ ขอบคุงมากมากครับ รอ link ๆ

10. JDeE

76
    2
    8
    มาแล้วครับ โหลดเสร็จแล้ว เอามาแบ่งกันโหลดครับ ไม่ทราบว่ามีกันหรือยังนะครับ เอาสกรินซ๊อดไปดูก่อน

แหลงที่มานะครับ เป็น BitTorrent File นะครับ
    ใครอยากได้ก็โหลดไฟล์นี้ไปเปิดครับ ขนาดของไฟร์วิดีโอไม่ใหญ่มากครับ 300 กว่าเม็ก
    โหลดตอนกลางคืน (ดึก ๆ ) จะเร็วกว่าครับ
    คลิก View attachment 159991

11. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ตอนนี้ได้ 143 มาแล้วนะ อิอิ

ของเก่าๆ เอาไปให้ทีนึงแล้วน่ะ ลองถาม....... ไม่รู้แฮะ ไม่รู้แผ่นอยู่ที่ใครแล้ว ในคลับนั่นแหละ ไม่ตั้มก็โนชอ่ะ vol 132 - 142 มั้ง

12. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    พี่โนชอะมีแผ่นที่พี่ฝนฝากไรส์อยุ่นิ

13. Genoxide

501
    8
    0

พี่เหลิมม ,, ผมทำแผ่นหายครับ

14. Thep Twenty

50
    0
    0
    โอ้วววว แบบนี้ซิ คุณค่าที่กระผมคู่ควร 555555555

15. JDeE

76
    2
    8
    ม้วนต่อไปครับ option D1 vol 137 ใครอยากโหลด ก็โหลดเอาเลยครับ
    นี่ ss ให้ดูก่อนกันซ้ำ

แตกหากว่ายังไม่มีแล้วอยากจะได้ ก็ โหลดตรงี้เลยครับ View attachment 161724 เอาไปเลยนะครับ
    ถ้าชอบใจบอกนะครับ เดี๋ยวมาอีกเลื่อย ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้