ขอคำแนะนำร้านประดับยนต์เพื่อเปลี่ยนหลอดไฟหน้าครับ ผมอยู่แถวโชคชัย4ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ข้าวผัด ฮ่องเต้, 8 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำร้านประดับยนต์เพื่อเปลี่ยนหลอดไฟหน้าครับ ผมอยู่แถวโชคชัย4ครับ

1. ไม่ต้องร้านประดับยนต์หรอก หลอดไฟถอดเปลี่ยนเองก็ได้ ถอดหลอดที่ใช้ไม่ได้แล้วไปซื้อมาเปลี่ยน ที่สำคัญหลอดใหม่อย่าจับที่หลอดแก้ว มันจะทำให้ช็อตขาดต้องซื้อใหม่อีก ๕๕ รถเรานะ อะไรที่พอทำเองได้ ลองทำดู แล้วเราจะรักมันมากขึ้นๆ

2. ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ

3. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ลองไปเดินดู โลตัส Big c ดูก่อนก็ได้ครับ เทียบราคาดู มีให้เลือกเยอะเหมือนกัน แต่ต้องเป้น H4 นะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้