ฟันะงให้หน่อยคับ ว่าไปติดไรดี ระหว่าง เเอลพีจี กะ เอ็นจีวี

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย @tnt@, 7 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @tnt@

@tnt@ New Member Member

22
    0
    0
    แล้วใครพอทราบ ปั๊มเเก๊สแถว ปิ่นเกล้า กับ แถวรัชดา มั่งคับ
    ปล . จะไปติดเเล้ว แต่เห็นว่าจะขึ้นราคาเเก๊สเลยตัดสินใจอยู่ :confused:

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แอลพีจีสิครับ ฟันธง!!!!!!!!!!!!!!!

3. @tnt@

@tnt@ New Member Member

22
    0
    0
    มันมีเวปพวกปั๊มเเก๊สหรือป่าว คับ เเบบว่าบอกว่ามีปั๊มเเก๊สที่ให้บริการแถวไหนบ้าง ประมาณเนี่ย

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    www.gasthai.com ครับ ดู icon ซ้ายมือครับ จะมีปั๊มแก๊สทั่วประเทศครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้