อยากเปลี่ยน กัน ชน เสียดายสปอตไลท์

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย vopkd, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vopkd

vopkd Guest

0
    0
    0
    ใส่ กันชนหน้า + สเกตร์ ของ วี - เทค 2005 ครับ อยากเปลี่ยน ไป ครับ เสียดาย สปอต ไล 0 กับ ซีนอน ครับ ไม่ทราบว่า กันชนตัวไหน สามารถ รองรับได้มั้งครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ที่เหนว่าใส่ได้ก้อมีพวก NOBLESS INGS+1 ( แปลงใส่ ทำขายึดเอง ) ทำนองนี้อะคับ

ไมเนอร์ถ้าแปลงก้อน่าจะใส่ได้นะคับ

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ช่ายคับ

4. BLINK7

BLINK7 New Member Member

0
    0
    0

ตามพี่ม่อนเลยคับ ชุดแต่ง Noblesse ไม่ต้องแปลงด้วยคับ ใส่ได้พอดีเลยแต่อาจจะต้องติดสิริคอนหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้