มีขายที่ไหนบ้างอะครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย pee4, 8 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pee4

pee4 New Member VIP

35
    1
    0
    ที่มันเป็นจอ คล้ายๆรถนำเข้าอะครับ มันจะมีขายที่ไหนบ้างอะครบ อยากได้มากๆเลยอะครับ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เปนจอแบบไหนอ่ะคับ คือนึกภาพไม่ออกเลย ช่วงลงรูปให้ดูหน่อยคับเพื่อจะช่วยเหลือกันได้คับ

3. ลุงหมี

ลุงหมี New Member Member

10
    0
    0
    รายระเอียดเพิ่มเติมครับ นึกไม่ออก แนะนำไม่ถูก จออะไรครับ หน้าปัด รถ หรือ Navigator หรือ จอแอร์ออโต้ มีหลายอย่างครับ ที่เรียกว่าจอ

4. pee4

35
    1
    0
    ที่เปนจอ Navigator เปนกล้องมองหลัง(ต้องซื้อกล้องมองหลังเพิ่มด้วยนะครับ) เปน เครื่องเล่น dvd vcd ฟังเพลง ครบทุกอย่างในตัวเดียวเลยอะครับ ขอบคุนมากๆเลยนะครับ

5. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    งั้นลองดูเป็นของ ZULEX รุ่น 222 ได้เลยครับ ถึงแม้จะเป็นของใต้หวันผมว่ารุ่นนี้ก็ ok นะครับ สามารถลองรับกล้องส่องหลังได้ด้วยครับ ลองดูนะครับ สามารถติดต่อที่ 01-424-4888 แมค

6. pee4

35
    1
    0
    อัพ ครับ ช่วยหาด้วยนะครับ ขอบคุนมากๆเลยนะครับ

7. pong7560

pong7560 New Member Member

5
    0
    0
    ลองดูของORIC ครับ ของผมใช้อยู่ สามารถเป็น TV FM AM เล่นได้ทุอย่างครับ ไม่ว่าจะเป็นการแสดงภาพนิ่งก็ดูได้ ครับหน้าจอไฟฟ้า สามารถปรับซ้ายขวาหน้าหลังได้ครับ พอเก็บหน้าจอแล้วเปิดใหม่มันจะเก็บค่าเดิมเอาไว้ให้ครับ ส่วนในการใช้งานนั้น จะมี preout ให้ 3 ชุด ครับสามารถคุมซับได้เลย
    AV มี2ช่องครับมีช่อง DVC ด้วยแต่ผมไม่รู้ว่าเอาไว้ใช้ทำอะไร...อ๋อลืมบอกครับมีเสียงพูดด้วยครับ
    แล้วก็มีช่อง NAVI ด้วยนะครับ สามารถต่อจอเพิ่มได้ ต่อกล้อง ต่อเป็นชุดหูฟังแยกได้นะครับ...แต่ผมใช้ไม่หมดทุกอย่างนะครับมันเยอะเกินไป....พิมพ์ซะยาวเชียว ลองหาดูนะครับรับรองว่าครบทุกอย่างที่คุณอยากได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้