ยินดีต้อนรับทุกท่าน ที่รักรถแวน รถตู้ มาเป็นเพื่อนกันที่ VAN ONLY CLUB

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 25 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    VAN ONLY CLUB ยินดีต้อนรับทุกคนนะคับที่จะเช้ามาเป็นหนึ่งในคลับของเรา คลับเราไม่ได้มีอะไรมากมาย ไม่มีกฏอะไรมาบังคับกัน ชิวชิวคับ มีแต่กิจกรรมสนุกทุกเดือน เป็นเหมือนครอบครัวไปแล้วมีทุกเพศทุกวัยคับ อยากเช้าคับเราก็เชิญเลยคับไม่สะดวกใช้อินเตอร์เน็ทไม่เป็นไรคับ โทรมาก็ได้ ที่เบอร์ผมคับ 083-709-7957..และ 086-975-5470 23ชม.เลย

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตามนั้นจัดปาย ชิวๆคับคลับเรา อยู่แบบพี่ๆน้องๆ ไม่มีกฎเกณมาบังคับ ขอแค่ใจรัก มิ้ตติ้งมากัน แค่นั้นครับ ไม่มีไรมาก
    แต่เมื่อคืนนอกรอบบ้านตูน เมาครับ 5555+

3. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    หายไปไหน 1 ชม.

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    อืม..หายปาย 1 ชม. สงสัยแชมป์ขอไว้ให้คนพิเศษ ว่าแต่ 1 ชม.พอเส็ดทันหรอแชมป์ 555

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมก็แอบมาดูบ่อยนะค๊าบบบ

6. mayuct

941
    4
    0
    คุณ pep 4d56 นิเครื่องเทพพระเจ้าเลยน่ะครับ รถเพื่อนนายตูนหัวจรวดก็วางตัวนี้เซ็ตโบ บูสเบาะๆเองครับ40ปอนด์ แรงโครตๆ ถ้าเรื่องดีเซลอยากแรงต้องปรึกษานายตูนครับ แต่วันนี้ไปเปลี่ยนปั๊มโบมาแล้ว แรงโครตครับ แต่ผลที่ตามมาคือ ครัชลื่นคร้าบบบบ พี่น้อง หาตังเปลี่ยนครัชซิ่งอีกแล้ว

7. pep

916
    1
    0
    อยากแรงก็อยากอยู่คับแต่ตังมันไม่มีพึ่งทำเครื่องเสียงไปเกือบหมื่นของเก่าโดนงัดไปแล้วคับเซงมากๆ ตอนนี้เลยทำเพื่อความสะใจครับลงซับคู่นึงเลยดังสะใจติดกันขโมยเพิ่มอีกหลายตังอยู่คับ ยังไม่มีตังไปทำปั๊มเลยคับจาพังแล้ววัดรอบเดี๋ยวขึ้นเดี๋ยวไม่ขึ้น(เอาสัญญานมาจากปี๊ม) ช่วงนี้เลยจอดอยู่บ้านไปก่อนคับ ช่วยชาติไปในตัวด้วยขึ้นรถเมล์ทุกวัน

8. san leo

760
    2
    0
    ยืนยันด้วยอีกคนรหัสนี้แรงจิง

9. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    รอรถนายเมย์เปลี่ยนคลัทช์
    ผมว่ารถผมตามไม่ทันแน่เลย
    (ไม่มีตังค์เติมน้ำมัน)ทำไมมันแพงอย่างนี้

10. san leo

760
    2
    0
    ซะงั้น..

11. pep

916
    1
    0
    คุณเมย์ขับเพลินระวังเจอแบบผมนะเปลี่ยนคลัตช์ยกชุดเลยโดนไป6พันกว่ารถแรงขึ้นมานิดนึงของเดิมใช้จนผ้าหมด ลูกปืนแตก หวีเป็นรอย สรุปว่าเน่ายกชุด
    -ผมว่าเครื่อง4d56มันก็แรงดีอยู่แต่ว่าเกียร์กับเฟืองท้ายL300มันไม่แรงอ่าคับหมดๆเลยตอนนี้ได้ประมาณ130-140เอง รอบเครื่องปาเข้าไป5พันกว่าเสียงดังสุดๆเลยครับคุยกันไม่รู้เรื่องเลย
    อีกคันข้างๆบ้านผมของเค้ามีเทอร์โบปลายได้พอๆกันอ่ะครับ<มีโบกะไม่มีความเร็วสูงสุดไม่ต่างกันเท่าไหร่>แต่เค้าอัตราเร่งดีกว่าเครื่องยังใหม่ด้วย(ยกเครื่องใหม่มา5ตัวแล้ว ทุกตัวพังคาเท้า)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2007
  12. san leo

760
    2
    0
    รุ่นนี้ผมเคยเห็น..สมัยที่ไบเทคบางนาจัด..แดร็ก คันนั้นสวยดี โหลดเตี้ย ผูกโบด้วย

13. urvan

423
    0
    0
    มีแต่รถแรงทั้งนั้นเลย คุณpep ยินดีต้อนรับนะคับ

14. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    มาเยี่ยมบอร์ดอยู่บ่อย ๆ ๆ คับแต่ติดตรงที่ว่าไม่ค่อยจะมีเวลาไปมิตติ้งอ่ะดิ พอจะพิจารณามั้ยคับ หุหุ

15. pep

916
    1
    0
    ว่างๆผมจาแวะมาเยี่ยมบ่อยๆนะครับ เข้ามาสร้างสีสันหน่อยเห็นคนน้อยๆเดี๋ยวจาเหงากัน เอารุปไปดูกันก่อนเพลินๆตาดีครับ(รูปล่างรถผมครับขอโชว์หน่อย)

Van Only Club

16. mayuct

941
    4
    0
    ห้าวววววววว ง่วงนอนจาง

17. urvan

423
    0
    0
    waw L300 racing

18. san leo

760
    2
    0
    สวยคับ

19. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ไปทำ พาร์ท รอบคันที่ไหนมาคับ ว่าจะทำมั่งตอนสิ้นปี ไปอ่งไม่ออกมันแล้วรถใหม่ ว่าจะเคลมรอบคันไปเลยทีเดียว:eek::eek:

20. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เห็นแค่ภายในภายในก็สวยแล้น..

21. san leo

760
    2
    0
    แต่ L300 ใส่ชุดรอบคันแบบ คันแรกก้อสวยดีอ่ะ... ว่าแต่ L300 ภายในเล็กกว่า เออแวนป่าวคับ คุณ pep

22. mayuct

941
    4
    0
    เล็กกว่า

23. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    อิจฉา..รถเราไม่มีเบาะหลังกะเขา ใส่ก็ไม่ได้ ป้ายเขียว

24. pep

916
    1
    0
    เล็กกว่าurvanครับคนขายาวๆนั่งเข่าดันเบาะเลยครับแต่ถึงรถจะเล็กแต่ขึ้นลงสบายครับลงมันได้ทั้ง2ข้างเลย55555++

25. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    รถตู้น่าขับทุกรุ่น

26. urvan

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคุณ นิล คับ ที่สมัครเป็นสมาชิกใหม่ เอาพวกเราเฮเอเอ

27. aun_motec

149
    0
    0
    ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ครับอย่าลืมหาเวลาว่างๆมาเจอกันนะ

28. mayuct

941
    4
    0
    เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. san leo

760
    2
    0
    ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. aun_motec

149
    0
    0
    เฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้