พังแล้วคร้าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    วันนี้พังแล้วคร้าบบบบบคา........เลย เศร้า ตังก็ไม่ค่อยจามีด้วยช่วงนี้ สงสัยงานนี้คงได้เข้ากลุ่มแก็งมังสวิรัติแน่ๆ :cry::cry::cry:

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    รถอาการเป็นไงมั่งครับถึงขั้นดับคา...เลยป่าว รบกวนนิดนึงครับศูนย์นิสสันแถวๆบ้านคุณเมย์มีไหมครับแล้วมันอยู่ตรงไหนพอดีมีธุระอะครับแต่ไม่รุ้ว่ามันอยู่ตรงไหน

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    อ้าวเมย์เปงไรอ่ะ...สงสัยงานนี้กินเจแน่เลย

4. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    กินเจ...เจโล่อะป่าวจะได้ลงน้ำไปเลยไง55

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ศูนย์นิสสันแถวบ้านผมก็อยู่ตรงข้ามกับทุ่งมังกรอ่ะครับพี่ ที่เป๋นศูนย์ bm เก่าอ่ะครับ รู้สึกว่าจะเป็นฮิวตั้นน่ะ

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    รถมันน้อยใจ..อยากได้หัวใจใหม่อ่ะป่าว หรือไม่น้าเมย์แกรงพังหวังเจโบอะป่าว..อิอิ

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    สงสัย..น่าจาจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้