เวลา ผ่านไปเร็วเหมือนโกหก

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 8 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    วันนี้ก็วันพุธแล้วนะครับ อีกไม่กี่วันก็วันศุกร์ แล้วก็หมดไปอีก 1 สัปดาห์ เร็วจริงๆ น่าสงสาร(ตัวเอง)ที่มีโกคาร์ท เป็นของตัวเอง แต่ขับไม่ได้เพราะบาดเจ็บ น่าเจ็บใจที่ร่างกายของเราไม่ทนทานเพียงพอ ทำให้เสียโอกาสไป น่าเสียดายจริงๆ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยกเด็ก (เหล็ก) เยอะๆ .... เดี๋ยวก็แข็งแรงเอง พออยู่ตัวก็ไปขับได้ทุกวัน
    พูดแล้วก็อยากไปเหมื่อนกัน คิดว่าไหวหรือยังเต้ย

3. Toey_PRC

699
    1
    0
    ยังไปขับไม่ไหวครับ ต้องการเกราะแข็งครับ ถ้าได้เกราะแข็งก้ออาจขับได้ครับ
    พี่ยกเหล็กบ่อยๆ ระวังเด็ก(เอ้ยเหล็ก)สึกนะครับ

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เกราะแข็งลองถาม alex ดูเห็นบอกว่ามี เป็นสีโครเมียมราคาประมาณ 5-6 พัน

สำหรับพี่ยังยึดติดกับเกราะอ่อนๆ ไปอีกนาน โดยเฉพาะพวกใส่กลิ่นผลไม้หน่ะ เด็กๆ มันชอบบบบ.....

5. Toey_PRC

699
    1
    0
    แม๋มพี่ พักนี้อารมณ์คึกจริงๆนะครับ ท่าทางจะเจออะไรเจ๋ง เอ้าขอให้สนุกกับการทำเวลาลงแล้วลงอีกนะครับพี่ เกราะอ่อนกลิ่นผลไม้มันไม่พอสำหรับผม ผมต้องเกราะแข็งๆและเพิ่มหนามๆรอบด้วยครับ ถึงจะเอาอยู่

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ชักมันส์แล้วกระทู้นี่ เริ่มคึกคักซะแล้ว (เฉพาะเรา 2 คน) แล้วเจอกันคืนนี้ก็แล้วกัน เห็นเพื่อนพี่บอกว่าอยากพาแขกฝรั่งไปดูสาวๆ โคโยตี้ สงสัยจะได้ไปเที่ยวแน่ๆ ตอนนี้ยังไม่เจออะไรเจ๋งๆ เลย ถ้ามี spare ก็แบ่งๆ พี่บ้างก็ได้น่ะ จะได้ทำ clip ให้ชม ฮ่าฮ่า...........

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    จริงหรอแบ่งผมบ้างนะ ตอนนี้อยู่เมืองจีนหนาวมาก
    ตอนนี้ทำเวลาลงกันไปเท่าไหร่แล้ว
    แล้วตอนนี้ผมอยู่ที่เท่าไหร่ สงสัยจะต่อท้ายแล้ว

8. Toey_PRC

699
    1
    0
    Paman ครับ ไปแล้วครับ ที่ 33.6ต้นๆ ผมยังอยู่ที่ 33.7 แล้วก็พี่หนุ่ย 33.7แล้วก็จิ๊บ 33.4ครับ เมื่อคืนเมาครับ เลยไม่ได้ทำเวลา เอาแต่ดื่มเบียร์ ต้องปรับปรุงกิจกรรมแอลกอฮอล์บ้างแล้วครับ ขืนดื่มแบบนี้ แย่แน่ๆ เวลาตกแน่ๆ ว่างๆ ส่งสาวจีนใส่ผัสดุEMSกลับมาให้บ้างนะKeak

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สาวจีนไม่ช่วยทำให้หายหนาวเลยเหรอเกี๊ยก
    เวลาเหมื่อนที่เต้ยบอก ของเกี๊ยกยังไม่โดนทิ้งห่าง
    แต่ของพี่ยังไม่ลงเลย วิ่งอยู่ 34.015 เพิ่งวิ่งได้ไม่กี่รอบเอง
    เมื่อคืนก็มัวแต่ไปเมากับ เต้ย,ยะ,เต้ยใหญ่,ต่อ,ตาม, และ เพื่อนๆ พี่ ที่ forte
    เลยไม่ค่อยได้แน้นทำเวลาลง สงสัยต้องเพลาๆ หน่อยแล้ว

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หวัดดีครับkeak

เป็นงัยบ้างที่เมืองจีน เมื่อวานไปวิ่งกันที่ MSL ไปกันหลายคนเลย พี่ya ,พี่เต้ยใหญ่ , พี่WF_Kitti และอีกหลายคน วิ่งตามๆกันสนุกมาก สงสัยวันหลังต้องนัดกันไปเยอะๆแบบนี้อีก
    ส่วนเวลาที่ PTT ของKEAK ยังอยู่ช่วงกลางๆตาราง ส่วนพี่ไปวิ่งมาเมื่อวันเสาร์ได้ 33.9 กว่าๆครับ

;)

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    555 ดูพี่กิตติกะพี่เต้ยคุยกันแล้วฮาดี เลยเอามาแฉพี่ๆน้องๆอ่านกัน คุยเรื่องไถ่โคมาตั้งแต่สมัยนู้นนนนน:D

12. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แหน่งก็อุส่าห์ขุดขึ้นมาให้อ่านกันนะ....เหอะๆๆ :p

13. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    โห ขุดมาตั้งกะต้นปีนะนั่น

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้