สำหรับท่านที่สนใจ แผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยสารพัดช่างสระบุรี จะเปิดสอนเดินสายไฟ สำหรับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 4 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สำหรับท่านที่สนใจ แผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยสารพัดช่างสระบุรี จะเปิดสอนเดินสายไฟ สำหรับ Nissan Sunny B14 โดยเฉพาะ เริ่มเรียนวันเสาร์ต้นเดือนกันยายน รวม 4 ครั้ง เนื้อหาประกอบด้วย 1. การอ่าน Wiring Diagrams 2. วงจรไฟฟ้า Nissan Sunny B14 ทั้งคัน 3. เดินสายไฟเครื่องยนต์ รุ่นไหนก็ได้ตามต้องการ เข้ากับรถ B14 *** ใครสนใจ ประสานมาได้ครับ ***

ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับผมสนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้