เทอร์โบเครื่องดีเชลใส่เครื่องga15ใด้ปะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญยิ่ง บ่องตง, 5 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เทอร์โบเครื่องดีเชลใส่เครื่องga15ใด้ปะคับ

1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    มีพี่คนนึงใส่อยู่อ่ะครับ พี่หนุ่ม บางปิ

2. คับโผมมม

3. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    โชว์ของหน่อยพี่ อิอิ

4. บ้าอยู่ๆจะให้เค้าโชว์ของน่าเกียจอิอิ

5. นี่คับ ผมใช่โบของไทตั่น ตัว 2.5 turbo คับ

6. พอดีมีของเหลือจากอู่ญาติอะคับไม่รู้ว่าเป็นของรุ่นอะไรแต่ที่รูทันเขียนที่ข้างเทอร์โบว่าihiประมาณนั้น

7. แต่ว่าหน้าตาเหมือนของพี่เรยหนุ่ม บางปิ

8. วิ่งเป็นไงบ้างครับ

9. แต่ของผมเปลี่ยนเวสเกจนะคับ เปลี่ยนมาใช้เวสเกจกระป๋องของมิล่าโบคับ

10. รอซีดี คล้อยวิถี วิ่งดีมากๆคับ แต่ว่าจะไปเปลี่ยนใบใหม่ใช้ใบ 2 ชั้นรอบจะได้มาเร็วกว่าเดิม

11. บุญยิ่ง บ่องตง

12. ขึ้นเขาโบร้านไหนมาครับ

13. หนองจอกเฮดเดอร์คับ

14. เท่าไหร่ครับเพื่อจะไส่บ้าง

15. โบกับอินเตอร์ มือสอง

16. 20,000ค่าเซ็ตโบอย่างเดียวนะคับ

17. ของผมจบๆวิ่งเนียนๆหมดไป 43 คับ

18. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ใส้เดิมมั้ยคับ

19. ไส้เดิมทุกอย่างคับ Chicharito Zhar

ใส่กล่องกับเปลี่ยนหัวฉีดเพื่อช่วยถนอมเครื่องอีกหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้