306 ดีไหม น่าเล่นไหมครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป240907, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นราคาแสนนิดๆ เอง หน้าตาก็ดูทันสมัย ทำไมราคาถูกจังครับ

น่าเล่นไหม ถ้าซื้อมาแล้วจะเจอปัญหาอะไรบ้างไหมครับ

ค่าอะไหล่ ค่าซ่อม แล้วพอมีของแต่งนิดๆ หน่อยๆ ไหม

ใครพอมีรูปรุ่นนี้ในไทยแต่งสวยๆ ไหม ขอดูหน่อย...

ขอบคุณมากครับ

1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ใช้ในเมืองหรือทางไกลครับ

ถ้าใช้ในเมือง 306 น่าเล่นครับ

แต่ถ้าใช้เดินทางไกล ไม่แนะนำครับ เพราะว่าคันมันเล็กครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้