อยากได้ไฟหน้า 88 เปลี่ยนใหม่ หาได้ที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ake Somjet Meboon, 2 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ไฟหน้า 88 เปลี่ยนใหม่ หาได้ที่ไหนคับ

1. มาช้าไปหน่อย เพิ่งเบิกใหม่ไปส่งลูกค้ามาเมื่อเช้า

2. เสียดายจังคับ

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    เบิกมาเท่าไหร่ครับน้าน้อง อยากรู้ราคาไว้อะครับ

4. ใช้ครับ ผมก้ออยากรู้

5. ราคาส่งให้ลูกค้า 1500 ต่อข้าง

6. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    1500 นิของไต้หวัน หรือ ยุ่นอะครับ น้าน้อง

7. ใหม่ไต้หวัน

8. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    ขอบคุณครับน้า ผมก็ซื้อมาราคานี้ละ ที่ตลาดพูนทรัพย์เลยคิดว่าที่อื่นอาจถูกกว่า ^__^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้