เมื่อเช้ารอบเดินเบาอยู่ปะมาณ 500ไม่ดับแต่ก็เหมือนจะดับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anuchart Junsig, 27 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    เมื่อเช้ารอบเดินเบาอยู่ปะมาณ 500ไม่ดับแต่ก็เหมือนจะดับ อาการอย่างงี้คือเครื่องเดินไม่เต็มสูบหรือป่าวครับ และมีวิธีเช็คยังไงครับ รบกวน ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

2. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ดึงักหัวเทียนในขณะเครื่องติดอยู่ ถ้าดึงปลั๊กไหนออกแล้วรอบตกให้ยัดเข้าไปใหม่ ถ้าสายหัวเทียนไหนดึงออกแล้วรอบไม่ตกแสดงว่าสูบนั้นมีปัญหา

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ขอบพระคุณครับผม

4. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ไฟกะโดดป่าว สายหัวเทียนหลวมป่าว สายคอยหลวมป่าวครับ

โดนไฟดูดทีเถอะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้