อ้างถึงกระทู้ก่อนหน้านี้ ที่เคยประกาศขาย neon เีกียร์ออโต้ ปี 1997 ปีขาวดำนะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ฤทธิพงศ์ ดิษฐประสพ, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อ้างถึงกระทู้ก่อนหน้านี้ ที่เคยประกาศขาย neon เีกียร์ออโต้ ปี 1997 ปีขาวดำนะครับ ตอนนี้ยกเลิกการขายครับ เตรียมระเบิดรถ ใครสนใจชิ้นส่วนไหนเตรียมตังไว้เลยครับหลังวันที่ 19 สิงหาคม 2556 จะมาแจ้งความคืบหน้าครับ

1. สนใจแร็คพวงมาลัย กะกล่องecu

2. เกียร์ดีไหม

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เครื่อง เกียร์ กล่อง แร็ค ช่วงล่าง ...!!!

4. Natdanai TepSeub

Natdanai TepSeub Guest

0
    0
    0
    พวงมาลัย กล่อง ecu มู่เร่หน้าเครื่อง พัดลมตรงหม้อน้ำ

5. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ทั้งคันเท่าไรครับ ผมจำไม่ได้ละ แล้วสีอะไรครับ

6. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    มอเตอ กระจกไฟฟ้า

7. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
  8. ทั้งคันเท่าไรคับ

9. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    ด้วยๆ รถอยู่ไหนครับ

10. ขอกระจายเป็นชิ้นส่วนให้พี่ๆน้องๆในคลับได้ไปเปลี่ยนชิ้นส่วนที่ชำรุดเสียหายครับ(เพราะตัวเองเคยหาอะหลั่ยลำบากเหมือนกัน) ทั้งคันไม่ได้ขายแล้วครับ ส่วนราคาแต่ละชิ้นเท่าไหร่ ผมจะแจ้งอีกครั้งครับ อย่างช้าไม่เกินสิ้นเดือน สิงหาคม 2556 นี้ครับ

11. Weerachai Yindeemak เกียร์ปกติครับ

12. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    จองโช๊คเดิมๆ 2 คู่เลย

13. จอง คอนโซลหน้า ครับ

14. เบาะหลัง

15. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ถ้าแป๊ปน้ำหน้าเครื่อง กับถังพักน้ำสภาพดีเอาครับ ^^

16. มีปัญหาแค่เครื่องยนต์(ต้องเปลี่ยนแหวนแล้วก็บดวาล์วใหม่)นอกนั้นอยู่ปกติครับ ยัึงไงใจเย็นกันนิดนึงนะครับ ช่วงนี้ผมเดินทางต่างจังหวัด จะกลับมาจัดการแยกชิ้นส่วนได้ก็ประมาณหลังวันที่ 25 สิงหาคม 2556 ใครสนใจชิ้นส่วนไหนเล็งๆไว้ก่อนได้ครับ

17. ผมอยากได้ช่องแอร์ ซ้ายขวาครับ

18. ขอมอเตอร์กระจก ฝั่งคนขับได้ไหมคับ

19. Pae MO ON

0
    0
    0
    แม็กไปรับของที่ไหนครับ...

20. ต้องติดต่อกับคนขายน๊ะครับ

21. พหลโยธิน32 กทม.ครับ

22. Pae MO ON

0
    0
    0
    แถวซอย รร ช่าง ใช่ไหมครับ

23. ตรงข้ามร้านอาหารไก่โต้งครับ

24. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ผมจอง ชุดดิสเบรค+กระบอกเบรค หน้าหลัง คอม้าดุมล้อหน้าหลังได้ไหมครับ บวกถังน้ำมันด้วยครับ เสนอราคาใหเด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้