ท่านใดพอมีมอเตอร์กระจกฝั่งคนขับ กับ โบเวอร์พัดลมแอร์มั่งคับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wongsatorn Rawagsom, 1 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดพอมีมอเตอร์กระจกฝั่งคนขับ กับ โบเวอร์พัดลมแอร์มั่งคับ ของผมเสียหาเปลี่ยนไม่ได้เลยคับในเชียงใหม่ พรีสสส

1. โบเวอร์แอร์มีครับ

2. ราคาเท่าไหร่คับผม

3. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ลองไปเดินดูของเขียงกง ที่โกดัง ข้างๆสถานีรถไฟ ดูยังครับ ถอดไปเทียบดู เขามีเยอะเลย

4. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    แล้ว มอเตอร์กระจกมีไมคับ

5. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ผมว่า มอเตอร์กระจก น่าจะหาของอื่นมาแทนได้นะครับ เป็นแค่มอเตอร์ 12 V ใช้เฟืองขับ หาขนาดใกล้เคียงมา แล้วทำฐานขันน๊อตก็น่าจะแทนได้ ตอนแปรงถ่านหมด แล้วเปลี่ยนแปรงใหม่ กว่าจะพันลวดสลิงกลับคืนได้ เหนื่อยครับ

6. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ถ้าเปลื่ยนเฉพาะมอเตอร์ จำได้ว่าไปร้านแล้วเค้าแปลงของพวกเซฟิโร่ใส่ให้ แต่ต้องทำสายใหม่

7. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    สายไฟหรือสายสลิง

8. หาตามร้านซ่อมกระจกดีกว่าครับท่าน >>>op>

9. กระจกฝั่งคนขับของผมให้ช่ีางเปลี่ยนถ่านก็ใช้ได้น๊ะ

10. ช่างบอกเปลี่ยนไม่ได้ ต้องตัวใหม่เลยอะคับ หาที่ไหนได้บ้าง

11. หาซื้อยกบาน แถวพระราม 3 น่าจะมีน๊ะ ประมาณ 3500

12. แถวเชียงใหม่คัยพอทราบมั้งไม๊ฮ่ะ

13. ผมอยู่ สุพรรณ อิอิ

14. ลองดูครับ ผมเพิ่งเจอเปิดกระทู้เจอ

ยังไงก็ลองดู คิดว่าเขาน่าจะส่งพัสดุได้น๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้