แปลงแม่ปั๊มครัชบนแล้วครัชแข็งมากๆเลยคับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Cartoon Gus Turk, 12 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cartoon Gus Turk

Cartoon Gus Turk Guest

0
    0
    0
    แปลงแม่ปั๊มครัชบนแล้วครัชแข็งมากๆเลยคับ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ท่อส่งน้ำมันมันเล็กเกินไปหรือป่าว

2. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนปั๊มครัชตัวล่างด้วยสิคับ

3. Karn Matts

0
    0
    0
    ของผมทั้งบนทั้งล่างเลยนุ่มๆๆ

4. Cartoon Gus Turk

Cartoon Gus Turk Guest

0
    0
    0
    ใช้ของรุ่นอะไรแปลงใส่มาครับ รบกวนหน่อย ตอนนี้ครัชี้แข็งกว่าของเดิมๆอีกคับ

5. ของผมเอาของนิสสันใส่ ไม่รู้รุ่นอะไร นุ่มนวลพอๆกับของเดิมครับ

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    กาน ซิลิโคนทั้งนั้น ที่มันนุ่มๆ บนล่าง ใช่ป่าว

7. Karn Matts

0
    0
    0
  8. Karn Matts

0
    0
    0
    ยางที่รองเเป้นครัชอะพี่อุ๊นุ่มมากเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้