เปลี่ยนหัวเทียนกันบ้างนะครับ แนะนำทุก 2-30000 โล จะแพลตินั่ม อิเรียเดียม หัวเข็ม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย-ไข่-ดำ เอิ๊กเอิ๊ก, 2 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนหัวเทียนกันบ้างนะครับ แนะนำทุก 2-30000 โล จะแพลตินั่ม อิเรียเดียม หัวเข็ม หัวด้าย หัวร้อน เย็น ก็ใช้ไปครับ งบน้อยจัดถูก งบเหลือจัดแพง หัวเทียนอย่างเดียว ม้าไม่เพิ่ม ที่เพิ่มคือความสมูทและการทำงานเต็มที่มากขึ้น และเป็นส่วนสำคัญในการประกอบม้า ผมเน้นเปลี่ยนบ่อยใช้ของถูก จัดที 4 หัว 280.- ถูกกว่าครีบปลาหมอ หลอดไฟเก๋งอีก ลองดูครับ รับรองเทคเปิดโลกเปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้