สุขสันต์วันเกิดเพื่อนแบดครับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    วันนี้วันที่ 24 กันยายน

เปิดวันเกิด ของ เพื่อนแบด ล้อส้ม

ขาแม่นแบ็กเก็ต อีกหนึ่งคนของเรา

ขอให้คุณ แบด มีความสุข หล่อๆ รวยๆ แรงๆ หญิงเยอะๆ

:D

แก้ไขล่าสุด: 25 กันยายน 2009
  2. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดคราบแบต มีฟามสุขมากๆ รถหล่อๆ แรงๆค๊าบบ

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดเช่นเดี่ยวกันน่ะเพื่อนแบต
    ให้คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง รวยๆๆ รถแรงๆๆ
    น่า ^ ^

4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สุขสันต์วันเกิดครับท่านแบต
    ขอให้มีความสุข ร่างกายแรง รวยแล้วรวยอีกนะคราบ
    วันหลังมาบ้านผมเดี๋ยวจะเลี้ยงสัก 3 ขวด (ไวตาmilk นะ)

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Happy Birthday ย้อนหลังนะจ๊ะ มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆนะคะ ^^

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะแบตสุขกายสบายใจนะ

7. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    ขอบคุณมากค้าบบบ โชคดีในการสอบนะคับเพื่อนๆ โชคดีในการทำงานนะครับพี่ๆ

8. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    มีความสุขมาก ๆ นะคราบ

ขอให้แรงวันแรงคืนเน่อ

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ........มีความสุขมากๆนะครับ

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    HBD ย้อนหลังนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้