ขอคำแนะนำเรื่องใส่เบาะหลัง ek9 ในคูเป้ครับ เคยมีคนบอกว่าเอาแต่ผ้าของ ek9...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Teerasak Pieak Onchoisakul, 20 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำเรื่องใส่เบาะหลัง ek9 ในคูเป้ครับ เคยมีคนบอกว่าเอาแต่ผ้าของ ek9 มาแปลงใส่กะเบาะหลังเดิมได้เลย หรือเอาของ ek9 แล้วใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง ตอนนี้ได้เบาะมาแล้วกะลังหาวิธีใส่ ขอบคุณครับ

1. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    เบาะ ek9 ใส่ si โดยไม่แปลง ไม่ได้ครับ ขายึดตัวกลาง ไม่ตรงกัน

2. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    เบาะคูเป้ 60/40 ครับ ใส่กันไม่ได้

3. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    วิธีใส่ 1.เลาะผ้า ek9 ไปเย็บใส่เบาะเดิม si 2.แปลงขายึด ไห้มันมาอยู่ตรงกลางครับ (ต้องตัด อกแล้วเชื่อมใหม่) น่าจะได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้