แจ้งค่าใช้จ่ายและลงชื่องานพีระพัทยา ล่วงหน้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 26 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เพื่อสะดวกแก่คณะดำเนินการ ตามกำหนดการ ทางผู้จัดงานได้แจ้งว่าอาจเป็นช่วงสิ้นเดือนตุลาคม
    จึงแจ้งให้ทางสมาชิกทราบและได้ทำการเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ และเตรียมเงิน อิอิ
    จึงอยากจะขอทราบจำนวนเพื่อแจ้งให้ทางผู้จัดทราบอย่างคร่าวๆว่าจะมี bb คลับวิ่งอย่างเดียว
    หรือ จามีเพื่อนๆลงวิ่งด้วย bb club and friend อะไรประมาณนี้
    เช่นเคย
    ต้องการรถลงวิ่งอย่างน้อย 15 คัน ค่าสนาม รวม 18000 บาทโดยประมาณ ถ้าไม่ถึงก็หารกันเช่นเคย
    ค่าซ้อมในวันเสาร์ 500 บาท(อันนี้ทางสนามขอมาไม่เกี่ยวกับผู้จัดครั้งที่แล้วเราวิ่งแค่ 9 คันทางผู้จัดออกให้)อันนี้น่าซ้อมครับผมว่าสำคัญ
    ค่าที่พัก ห้องละ 800 บาท
    ไม่รวมค่าอาหาร
    ค่าน้ำมันรถ
    ค่า esso อิอิ เป็นต้น
    งานนี้ทางผู้จัดได้แจ้งว่าไม่มีเรื่องที่พักและการซ้อมฟรี
    เสริมนะครับ
    อันนี้ตามสะดวก คือในวันศุกร์ก่อนแข่งทางสนามได้จัดการอบรมและสอนการขับในสนามจริงโดย พีท ทองเจือ ช่วงเวลา 9.00 น ถึง บ่ายๆเย็น โดยมีการลงไปเดินดูเส้นทางจริงและมีการขับทดลองจริงในเส้นทาง ตามสะดวก และก็ลงวิ่งตามสะดวก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2007
  2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เดี๋ยวผมให้คำตอบนะครับพี่ ใจผมอ่ะ อยากไปมากกก แต่ติดที่บางสิ่ง บางอย่าง

3. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ครั้งนี้ต้องได้นอนก่อนไปนะ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D อิอิ

5. t0shiZ_HnU12

t0shiZ_HnU12 New Member Member

141
    0
    0
    อิอิ +++

6. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ไปครับ Confirm ครับ....นับเท่าไรนับให้ด้วยแล้วกันครับ

แต่ขอวันที่แน่นอนด่วนครับ จะได้จัดนัดถุกคับ

7. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ไปด้วยไปด้วย

พึ่งไปวิ่งมาเมื่อ วาน อ่ะพี่ ลง รุ่น F2 ไปฟัดกับ พวก EVO สู้มายไหว

8. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    โทษค่ะพี่โป๊ปเคยเป็นประธานDPUClueหรือป่าวค่ะ
    เคยไปคุยๆในบอร์ดเหมือนกันเพราะเป็นศิษย์เก่าเหมือนกันจ้า
    ไงถ้าไปคนได้เจอกันค่ะ อิอิ :D:D:D

9. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    :D:D:D

10. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43

ยินดีครับ

11. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

12. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ไปครับ ถ้าเกินสมัคร15คัน ผมไม่วิ่งนะ :cheer2:

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;););););););)

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    กฏกติกา และ ค่าใช้จ่าย สำหรับสนามนี้
    จะมีการเปลี่ยนแปลง นะครับ......

รอ Update นิดดดดดดดดดนึงงงงงงงงงง

ฮิ้ววววววววววววว :D

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม...........ยาวไปซะงั้น

16. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    นับดีไหทเนี่ยตรู :(

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผม นับ หนึ่ง ครับ

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ย่อให้ตัวเล็กลงหน่อย......... นึงนะ

เพื่อสะดวกแก่คณะดำเนินการ ตามกำหนดการ
    ทางผู้จัดงานได้แจ้งว่าอาจเป็นช่วงสิ้นเดือนตุลาคม
    จึงแจ้งให้ทางสมาชิกทราบและได้ทำการเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ และเตรียมเงิน

อิอิ
    จึงอยากจะขอทราบจำนวนเพื่อแจ้งให้ทางผู้จัดทราบอย่างคร่าวๆว่า
    จะมี BB Club วิ่งอย่างเดียว
    หรือ จามีเพื่อนๆลงวิ่งด้วย bb club and friend
    อะไรประมาณนี้

เช่นเคย ต้องการรถลงวิ่งอย่างน้อย 15 คัน
    1. ค่าสนาม รวม 18000 บาทโดยประมาณ ถ้าไม่ถึงก็หารกันเช่นเคย

2. ค่าซ้อมในวันเสาร์ 500 บาท(อันนี้ทางสนามขอมาไม่เกี่ยวกับผู้จัด
    ครั้งที่แล้วเราวิ่งแค่ 9 คันทางผู้จัดออกให้) อันนี้น่าซ้อมครับผมว่าสำคัญ

3. ค่าที่พัก ห้องละ 800 บาท / คืน โดยประมาณ
    ไม่รวมค่าอาหาร ค่าน้ำมันรถ หรือ ค่า esso อิอิ เป็นต้น

งานนี้ทางผู้จัดได้แจ้งว่าไม่มีเรื่องที่พักและการซ้อมฟรี เสริมนะครับ
    อันนี้ตามสะดวก คือในวันศุกร์ก่อนแข่งทางสนามได้จัดการอบรม
    และสอนการขับในสนามจริงโดย พีท ทองเจือ ช่วงเวลา 9.00 น ถึง บ่ายๆ เย็นๆ
    โดยมีการลงไปเดินดูเส้นทางจริงและมีการขับทดลองจริงในเส้นทาง
    และก็ลงวิ่งตามสะดวก

:cool::cool::cool::cool::cool:

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...................อิอิ.........อืมอ่านง่ายๆดีครับแต่เขาจาเข้าใจกันไหมนี่

20. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    งวดนี้ขอให้คิดกันให้ดีๆก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเดี๋ยวต้องคุยรายละเอียดกับผู้จัดอีกที ได้เรื่องยังไง จะแจ้งให้ทราบครับ :cheer2:

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    คุยแล้วครับได้เรื่องตามนี้จ้า............................

22. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    ไปอยู่แล้ว

23. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    :D:D:D:D:D

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    ย่อให้ตัวเล็กลงหน่อย.........
    แล้วก็ขอ Post ซ้ำอีกทีนึงนะ

เพื่อสะดวกแก่คณะดำเนินการ ตามกำหนดการ
    ทางผู้จัดงานได้แจ้งว่าอาจเป็นช่วงสิ้นเดือนตุลาคม
    จึงแจ้งให้ทางสมาชิกทราบและได้ทำการเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ และเตรียมเงิน

อิอิ
    จึงอยากจะขอทราบจำนวนเพื่อแจ้งให้ทางผู้จัดทราบอย่างคร่าวๆว่า
    จะมี BB Club วิ่งอย่างเดียว
    หรือ จามีเพื่อนๆลงวิ่งด้วย bb club and friend
    อะไรประมาณนี้

เช่นเคย ต้องการรถลงวิ่งอย่างน้อย 15 คัน
    1. ค่าสนาม รวม 18000 บาทโดยประมาณ ถ้าไม่ถึงก็หารกันเช่นเคย

2. ค่าซ้อมในวันเสาร์ 500 บาท(อันนี้ทางสนามขอมาไม่เกี่ยวกับผู้จัด
    ครั้งที่แล้วเราวิ่งแค่ 9 คันทางผู้จัดออกให้) อันนี้น่าซ้อมครับผมว่าสำคัญ

3. ค่าที่พัก ห้องละ 800 บาท / คืน โดยประมาณ
    ไม่รวมค่าอาหาร ค่าน้ำมันรถ หรือ ค่า esso อิอิ เป็นต้น

งานนี้ทางผู้จัดได้แจ้งว่าไม่มีเรื่องที่พักและการซ้อมฟรี เสริมนะครับ
    อันนี้ตามสะดวก คือในวันศุกร์ก่อนแข่งทางสนามได้จัดการอบรม
    และสอนการขับในสนามจริงโดย พีท ทองเจือ ช่วงเวลา 9.00 น ถึง บ่ายๆ เย็นๆ
    โดยมีการลงไปเดินดูเส้นทางจริงและมีการขับทดลองจริงในเส้นทาง
    และก็ลงวิ่งตามสะดวก

:cool::cool::cool::cool::cool:

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    vbvb

27. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ยังไม่อยากรับปากอ่ะครับ พอดีเดือนนี้กับเดือนหน้า ค่าใช้จ่ายสูงอ่ะครับ

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    จะเข้าคุก...เอ้ยเรือนหอ อิอิ

29. กล้วย910

3,146
    41
    48
    ไปดีไหมอ่ะ :D :clap2:

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.............
    ตามประสาคนที่เห็นแก่ตัวอย่างผมนะครับ.......
    ผมก็เห็นแก่ตัวกับสังคมนี้มาหลายๆๆๆๆๆๆๆๆ ปีแล้ว
    คนอื่นหรือสังคมอื่นจะดีเลิศประเสริฐศรีแค่ไหนผมไม่รู้..

แต่ผมจะไป นะ....... เพราะเห็นแก่ตัว......

เกี่ยวไหมเนี่ย........ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้