พีทเค้าแรงจิงอ่ะ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา กินข้าวต้มผีเสร็จ จะกลับบ้านรามอินทรา109
    ก็แวะดูเค้าซัดรถกันสักหน่อย เห็น 350 Z สีชาวป้ายแดง มีเจ้า205 ไล่จิกตูดไม่ปล่อยเลย
    เราก็แอบยิ้มในใจ แล้วหันไปบอกเพื่อนที่มาด้วยว่า...เพื่อนผมๆๆ

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    205 คันไหนครับเนี่ยยยยย ..

สีอะไรเอ่ย ??

มีสติ๊กเกอร์ท้ายรถใหญ่ๆ มั๊ยครับ !!

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โห !!! สุดๆ พีทเรานั่นเอง อิอิ
    เจอกันครั้งสุดท้ายได้ข่าวว่าเครื่องพัง
    สงสัยโมมาใหม่งานนี้แหล่มไปเลย ว๊าววววว
    อิจฉาคนตังเหลือเจงๆ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พีทเค้าแรงจิงๆอ่า..............ต้องยอม

5. gaszohol

643
    4
    0
    :p ตัวเองก็ไม่ธรรมดานะจ๊ะ แรงได้อีกเหมือนกาน ฮ่าฮ่า

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ของเขาดี เจรงๆ ครับ อิอิ

7. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    เดี๋ยวเสาร์ไปอีก...ใครอยู่ย่านนั้นก็โฉบๆไปเจอกันได้นะครับ
    แต่ผมไม่ได้เอาเปอร์โยไปขับกระบะไป
    เวลาที่ปลอดภัย น่าจะหลังตี2 ตำรวจแค่มาเปิดไฟแวบๆไล่
    ถ้าคนดูเยอะรถเล่นเยอะก็ไม่น่าจะปลอดภัย อย่าจอดดูดีกว่า

8. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ว่างๆๆขอไปด้วย 205 พืท เค้าแรงจริง ๆๆ ครับ

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไม่ได้เจอพีทนานเลยอ่า....

10. gaszohol

643
    4
    0
    พี่โบว์คับ คัยมีเบอร์พีท ก็โทรบอกพีทด้วยสิค้าบวันมี้ตติ้งน่ะ
    อยากเจอๆ ฮ่าฮ่า อยากรวมภาพ 205 กันน่ะค้าบท่านพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้