ถามเรื่อง เกม nfs most หน่อยงับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ome_rc, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ome_rc

ome_rc New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ได้ m3 คืนมแล้ว มันให้หนี ตร. อ่ะ หนีเท่าไหร่ก็ไม่ได้ซะที บางทีมันก้มี จุดสีส้มๆให้วิ้งไปหา แต่ก็หาไม่เจอซะทีว่ามันอยู่ไหน ใครก้ได้เข้ามาบอกที ว่าทำไงให้ชนะอ่ะ ตร.ก็ขับเร็วโตครเลยอ่ะ TT-TT

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ขับไปแถวๆ stadium นะแล้วเดี๋ยวก้เหนจุดส้มๆเองครับ ระวังนะก่อนจะถึงมันจะมีด่านกั้นอยู่วิ่งเลาะข้างทางไว้

3. tetae

tetae Guest

0
    0
    0
    พอเห็นจุด ส้มๆ ขับไปหามาน แล้ว มันจะมีด่านขวางอยู่ อย่าขับชนเข้าไป ให้เลี้ยวเข้าซอย(ซ้ายหรือขวาจำไม่ได้) มันจะขึ้นสะพานแล้วเหินข้ามไป รถตำรวจที่ตามมา จะกระจุยกระจายหมด...(ถามเพื่อนมาให้)

4. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ขอจุดส้มๆจะขึ้นหลังจากที่เริ่มการไล่ล่ามา5 นาทีแล้ว MIA มันจะโทรมา แล้วให้เราไปที่จุดส้มๆ ซึ่งอยู่ไกล้ Rosewoods Stadiam ขอบอกว่าไปถึงก่อนมันโทรมาไม่ได้นะครับ เพราะมันจะไม่โทรมา ต้องไปไกลๆหน่อยก่อนแล้วมันถึงจะโทร พอถึงจุกส้มๆจะมีทางให้เราเข้าไป ก็เข้าไปเลยครับ พอเข้าไปเสร็จวิ่งตามทางไป2โค้ง แล้วจะเจอสะพานขาด ให้อัดเต็มที่เลยครับ พอถึงสะพานจะเข้าฉากตัดที่เรากระโดดข้ามสะพานมาแล้วตำรวจโดดมะถึงตกหมด ซึ้งภาพDisplay ผมก็เป็นส่วนนึงในฉากจบ แล้วขอบอกว่า ถ้าเร็วไม่พอเราจะตกสะพานครับ มันจะขึ้นว่า Your Knocked Out แล้วต้องเริ่มใหม่ เคยแล้ว เพราะเล่นมาถึง7รอบ ^^ เสร็จแล้วก็เคลียร์ จบ

5. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ผมไม่รุ้อะ รุ้แต่วิ่งๆไปเรื่อยๆมันขึ้นส้มๆมาเอง ก้วิ่งไปตามนั้น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้