Pangya Club

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Adhi, 7 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    วันนี้เค้าเริ่มแสดงโลโก้คลับ แล้ว

เข้าไปเล่นแต่ละเกม มีแต่คนซิบมาถามเยอะไปหมด :p ตีแทบไม่ได้เลย

โลโก้คลับเรามานเด่นมากอะ ก็มีคนมาขอเข้าคลับกะผม ผมก็เลยโบ้ยไปว่าให้มาสมัครที่เวป เอา แล้วทางหัวหน้าคลับเค้าจะพิจารณาอีกที :rolleyes:

ใครจะเข้าไปเล่นแมทช์ ระวังเจอซิบเยอะตีไม่ทัน :D

ใครเจอผม ทักได้นะครับ ชื่อ neverwin ตอนนี้กะลังปั๊มทองอยู๋ :rolleyes: แอดมาได้เลยครับ สะกดง่าย :)

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ก็โดนถามกันทั้งคลับแหละ :)

3. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    เหอๆๆ ต้องปิดซิปเลยเวลาเล่นอ่ะ ถามกันเยอะมากๆ เซ็งไปเลย
    อย่างว่าโลโก้ มันสวย อิอิ
    ใครเจอใครก็คุยกันนะครับ อย่างน้อยก็ โลโก้ "R" เหมือนกัน อิอิ

4. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ผมว่าโลโก้ เรา แจ่ม สุดแระ อิอิ

5. m_overkids

m_overkids Legend (R.I.P.)

302
    6
    0
    ผมก็โดนถามเยอะ ตอบไม่ถูกเหมือนกานน เลยโบ้ยให้เข้ามาในเวบก่อน อิอิ

6. dave4g

dave4g New Member Member

5
    0
    1
    ผมพาน้องมา1คนอยู๋RACINGWEBด้วยกัน รับด้วยนะคับ ชื่อ
    sensation010 ตำแหน่ง senior B เล่นอยู่ประจำคับ
    ไม่มีปัญหาจัดให้หน่อยคับเก่งขอบคุนคับตัวผมเหมือนเดิมนะกำลังปั้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้