ถึงพี่วินครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย byeby, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    วันนี้ขอบคุณพี่วินมากครับ ที่ช่วยดูให้ครับ สบายใจขึ้นมาหน่อย นั่งจ้อง mile มาทั้งอาทิดว่ามันจะเป็นอีกมั้ย ตอนนี้ก็สบายใจขึ้น และเดี๋ยวคง ลองเปลี่ยนหัวเทียนตามที่พี่แนะนำดูครับ

ขอบคุณคร้าบ

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ไม่เป็นไรครับ ช่วยกันแค่นี้นิดๆ หน่อยๆ เองครับ เรื่องข้อสังเกตที่สันนิฐาน ก็มี 2 อย่าง หัวเทียน กับ ครัชท์แอร์ นะครับ สำหรับหัวเทียนพี่ว่ายังไม่ต้องซื้อหรอกครับ มาเอาของที่พี่เก็บไว้ สลับไปลองใช้งานดูก่อนก็ได้ครับจะได้ไม่เสียเงิน แต่ถ้าหาก ใช้แล้วอาการหาย ก็ค่อยไปซื้อใหม่ มาใส่ครับ

3. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

เรื่องอะไรกันง่ะ...

4. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ไม่มีไร ชาว DAMS ช่วยได้ เต็มสูบ

5. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้