รบกวน ผู้รู้ พัดลมไม่หมุน แอร์ไม่ทำงาน เกี่ยวกับตัวนี้มัยคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย โกสต์ ไรเดอร์, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน ผู้รู้ พัดลมไม่หมุน แอร์ไม่ทำงาน เกี่ยวกับตัวนี้มัยคับ

1. รีเลย์ควบคุมพัดลมเปลี่ยนเลยแอร์ก็จะปกติไปด้วย

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    หมายถึงพัดลมแอร์ หรือหน้าเครื่องครับ ถ้าแอร์ อาจจะฟิวขาด

3. ควบคุมทั้ง2อย่าง

4. พัดลมคู่หน้าคับ แล้วรีเรตัวนี้ ใครพอมีบ้างคับ

5. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ที่พี่เป้แกมีครับ แต่แนะนำแปลงเป็นรีเลย์ธรรมดาเลยดีกว่าครับ รีเลย์ตัวนี้แพง ปล รีเลยนี้มันควมคุมพัดลมหม้อน้ำถ้าเสียพัดลมก็ไม่ติดแอร์ก็คงไม่เย็น แต่ถ้าพัดลมแอร์ไม่ติด ไม่น่าใช่ตัวนี้นะครับ ยังไงรอช่างมาตอบอีกทีแล้วกัน

ของผมพัดลมหมุนไม่หยุด ขนาดดับเครื่องแล้วก็ยังหมุนอยู่ ให้ช่างเติ๊ด สนามบินน้ำ ดัดแปลงให้จบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้