จะเปลี่ยนโช้คอีกแล้ว ใช้ของอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ดุ่ย ดกโด้ย, 27 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนโช้คอีกแล้ว ใช้ของอะไรดีครับ

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ซาร์จ, มอนโร, แกรเบี้ยน แล้วแต่กำลังทรัพย์เลยท่าน แต่ตอนนี้คู่หน้าผมใช้ แกรเบี้ยนแบบแก๊สอยู่โหลดด้วยสปริง H&R ชุดแม๊กว์ขอบ 17" ยางหน้าเต็มขอบถ้วยรับโช๊คที่ 215/45/17 ครับ...

2. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    แกรเบี้ยน

3. มีชื่อรุ่นมั้ยครับ อ่านตามเวบบอกว่าไม่ค่อยทนทาน ใส่ผสมหน้าแกรเบี้ยน หลังมอนโร แบบนี้ดีมั้ยครับ

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ตามชอบเลยท่าน แกรเบี้ยนโดยธรรมชาติจะออกแนวกระด้าง แต่ถ้าใช้ความเร็วสูงบ่อย รับรองว่าหนึบเอาอยู่!!! มอนโรที่เคยใช้จะออกแนวยวบๆนิ่มๆ และจะผสมกันก็ตามแนวที่ชอบเลย ชุดหลังผมใช้ เทอิ้น ปรับระดับได้ แก้ปัญหาเรื่องขอบยางขูดกับถ้วยสปริงได้จบเลยครับ...

5. Nives On

0
    0
    0
    ตอนนี้ใช้มอนโรอยู่ทงั้หน้าหลัง ไม่ค่อยพอใจนะ

6. Nives On

0
    0
    0
    แรกใช้ใหม่ ๆก็ดี แต่หกเดือนไปแล้ว ไม่ค่อยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้