เกียร์มันกระชากครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย GT_82, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    เครื่อง 4E-FTE ฝาขาว เกียร์ ออโต้เวลาเข้าเกียร์มันกระชากครับ น้ำมันเกียร์ไม่ขาดนะครับ
    แล้วต้องทำยังไงครับขอผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
    :cry::cry::cry:

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    รอเปลียนน้ำมันเกียร์ดู
    และ รองดูว่าน้ำมันเกียร์ขาดหรือเปล่า

3. GT_82

44
    0
    0
    พี่ตู่ครับน้ำมันไม่ขาดครับพี่......งง

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ลองถอดกรองด้านล่างมาล้างดูก่อนนะถ้าไม่หายก็ เปลียนเกียร์นะหายแน้ๆๆ

5. GT_82

44
    0
    0
    จะลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้