แบบนี้อาการหนักแล้วใช่ไหมครับ ยางปี13

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Krirkrit KooDuang, 18 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบนี้อาการหนักแล้วใช่ไหมครับ ยางปี13

1. เปลี่ยนดีกว่าครับ เสียวแทนเลย

2. พอดีซื้อล้อมือ2 มาแต่เมื่อคืนดูไม่ทั่ว

3. เห็นยางแล้วไม่รู้ว่าแผลลึกแค่ไหนกลัวว่าช่วงนี้หน้าฝน น้ำมันจะทำให้พวกลวดที่เสริมยางมันขึ้นสนิมนะครับ

4. ครับขอบคุณมากครับคงต้องเปลี่ยนแน่นอน

5. ของผมเหยียบอะไรบนทางด่วนไม่รู้แผลแบบนี้เลยครับ แต่ทะลุปะไม่ได้

6. โชคดีหน่อย 2 แผลในล้อเดียว ไม่งั้นเสียค่ายางเพิ่มอีก

7. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    06 ผมยังใช้อยู่เลย 555

ผมว่าผมเก่าแล้วนะ 2008 กับ 2010

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้