KE70 จะเปลี่ยน แรคหน้า เอาของรุ่นอะไรมาใส่ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย AmericanHacker, 9 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AmericanHacker

AmericanHacker New Member Member

18
    2
    0
    ของ crown ใส่ได้ไหมครับ ผมอยากให้มันเกาะและนิ่มกว่าของเดิมน่ะครับ

2. par9695

par9695 New Member Member

27
    2
    0
    คนละเรื่องแล้ว แร็คมันคือระบบบังคับเลี้ยวไม่ใช่ระบบกันสะเทือน
    นิ่มไม่นิ่มมันอยู่ที่โช๊ค และที่สำคัญนิ่มแล้วเกาะทำได้แต่ต้องใช้แค่ความเร็วต่ำ
    ถ้าความเร็วสูง แล้วสาดแรงๆโช๊คนิ่มจะพาให้บาน เทกระจาดไถลง่ายๆ
    แถมเร็วเมื่อไหร่ความมั่นใจหายลงเรื่อยๆ
    เดิมๆมันก็นิ่มอยู่แล้ว ไปอุตริอัดโช๊คเป็นน้ำมันแก๊สมาหรือปล่าว
    หรือว่าโช๊คตายมันถึงแข็ง เปลี่ยนโช๊คเดิมน่าจะหาย

อ้อ.......คราว์นมันเป็นกระปุกม่ายช่ายแร็ค

3. AmericanHacker

AmericanHacker New Member Member

18
    2
    0
    รับทราบ ขอบคุณมากครับ

4. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    แล้วถ้าจะทำเปงพาวเวอร์อ่าครับพี่ เอาตัวไหนใส่ดีครับ

5. fleetwood

fleetwood New Member Member

3
    0
    0
    ได้ยินว่าของ AE86 ขับหลัง น่ะครับ ไงรอผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้