รบกวนน้าๆหน่อยครับ เกียร์ auto cvt6สปีดกับเกีย mt 5เกียร์เล็ก ต่างกันยังไง บ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nos Sunny, 20 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nos Sunny

Nos Sunny Guest

0
    0
    0
    รบกวนน้าๆหน่อยครับ เกียร์ auto cvt6สปีดกับเกีย mt 5เกียร์เล็ก ต่างกันยังไง บ้าง แล้วอันไหนดีกว่า จบกว่า

2. AT MT ความสบายเวลาขับก็ต่างกันเยอะแล้วนะครับ ^^

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ยุ่ที่การใช้งาน ความสบาย หรือเอามันๆ..

4. Nos Sunny

0
    0
    0
    เอามันๆวิ่งดีๆทนๆอะครับ

5. งั้นไป MT 555

6. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    คำว่าจบนั้นอยู่ที่ได้เกียร์มาสภาพดีหรือไม่

7. Met Nissan

0
    0
    0
    Oat N Jaja งั้นเกียรผมต้องดี แต่ครัชไม่ดี่พี่...555

8. CVT6 Speed รถคุณชาย MT 5 Spedd รถวัยรุ่นครับ

9. ทำใจยาก ชอบวัยรุ่นมีเวลาอยากสนุก อยากเป็นคุณชายเวลารถติดๆๆ 555 แล้วส่วนใหญ่รถมันติด T T

10. Nos Sunny

0
    0
    0
    อันนี้จริงเลยครับพี่นุ

11. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    อย่าเพิ่งรีบตัดสินใจฮะ รอพี่ๆCVTM6มาให้ข้อมูลหน่อย น้าๆข้างบนนี้สายแข็งล้วนๆ เท้าซ้ายแข็งนะฮะ

12. Nos Sunny

0
    0
    0
    สายแข็งล้วนๆ 》น่องแข็ง《

13. Met Nissan

0
    0
    0
    รถติดเหยียบครัช เคยไหม ขาสั่น..นึกถึงcvt

14. Nos Sunny

0
    0
    0
    Sr20vvl ชน5เกียเล็กไม่เต็ดหรือชนออโต้cvt อะไรวิ่งดีกว่าครับ

15. Nos Sunny

0
    0
    0
    ไม่เน้นสบายนะครับ เน้นวิ่ง ผมติดมัน

16. ไม่เน้นสบายและติดมัน บอกมาขนาดนี้ บอกได้คำเดียว MT 555

17. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    เน้นมันก็จัดเกียเล็กเต็ดเลยคับ จี๊ดแน่นอน สุดเขต ประเทศไทย เจ้าพ่อเกียเล็กมาตอบซิ๊

18. เกียร์เล็กรับลองเดิมๆสับ4จม180

19. ที่เกียร์ 5 ความเร็วช่วง 120 แช่ๆไหลยาวๆ รอบเครื่องอยู่ที่เท่าไรครับพี่ สุดเขต ประเทศไทย

20. Wisanu Trakarnkeerati ปรกติ แช่180ครับนุ5555

21. Wisanu Trakarnkeerati ไม่เคยดูเลยอ่าาา

22. สุดเขต ประเทศไทย ขับชิลๆอะ เอาแบบไม่ได้แช่ 180 T T อยากรู้เต็ดรอบมันไปตกอยู่ที่เท่าไร ขับช้าตอนไหนฝากดูด้วยนะพี่555

23. ได้เลยคร้าบ

24. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    แรง&ประหยัด สบาย&สนุก มันมักจะสวนทางกันครับ

แอบมาอ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้