สวิต์ชตรงกรอบฟิวส์นี่ ใช้ทำอะไรครับ ซันนี บี14 ไฟท้ายยาว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Saksithi Chompaisal, 1 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวิต์ชตรงกรอบฟิวส์นี่ ใช้ทำอะไรครับ ซันนี บี14 ไฟท้ายยาว

1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ของเดิมไม่มีครับ....คาดว่าเจ้าของเก่าติดตั้งอะไรซักอย่างเพิ่มเติม ( เอ๊ะ....หรือรถผมไม่มีเพียงคันเดียว ^_^ ) รอน้าๆท่านอื่นเสริมครับ

2. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    จะว่าเป็นปุ่มกดไลค์...ก็ไม่น่าใช่

3. เจ้าของเก่าติดตั้งเพิ่มเติม อาจเป็นสวิทช์เปิด-ปิดไฟหรี่ ไฟสปอตไลท์ หรือไฟตัดหมอก

4. ระเบิดตัวเองในห้านาที

5. ไอ้หยา แกะมาดูมีสายไฟเสียบอยู่ 2 เส้นครับ

6. คำตอบของแต่ท่าน ผมไปไม่ถูกเลย 55555555555

7. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    โหมดล่องหนครับ เจ้าของเดิมน่าจะติดเอาไว้หนีตำรวจ

8. ปุ่ม eject ที่นั่งเมียข้างๆ ครับ

9. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    กดไปปั๊บ รถจะแรงขึ้นครับลองดู อิอิ

10. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    .....ตอนนี้ออกทะเลจีนใต้เรียบร้อยแล้ววววววว

11. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ชอบจุง...ความรู้ทั้งนั้น ผมนิ่กดเลิฟทุกเม้มเลย อิอิ

12. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    มันมีขั้นตอนง่ายๆคับ ก่อนอื่น ปิดสวิทไว้ก่อน แล้วขับไป เพ่งที่สวิทไป เราจะรู้สึกว่ามันอืดๆ พอเครื่องร้อนได้ที่ ให้เปิดสวิทคับ ทีนี้ รถจะแรงขึ้นทันที เหมือนปลดปล่อยพลังงานอะไรบางอย่าง ลองดูคับ ใช้ได้หลายกรณีคับ อยากให้ประหยัด อยากให้แรง อยากให้ไฟเดินเรียบ ใช้เพ่งเอา ได้ทุกคัน อิอิ

13. Sirima Mild Ka

Sirima Mild Ka Guest

0
    0
    0
    รถติดแก๊สป่าวค่ะ

รถไม่ได้ติดแก้สครับ ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านครับ ผมนึกว่ามีกันทุกคัน ลองเปิด-ปิดแล้ว ยังหาความแตกต่างไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้