พี่ๆคับแนะนำอู่ซ่อมb14หน่อยคับแถวลาดกระบังอ่ะพอดีรถผมใช้น้ำมันไม่ได้ใช้ได้แต่แก็สอ่ะคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นาย แม็ค สยุมพู, 20 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับแนะนำอู่ซ่อมb14หน่อยคับแถวลาดกระบังอ่ะพอดีรถผมใช้น้ำมันไม่ได้ใช้ได้แต่แก็สอ่ะคับแนะนำหน่อยนะคับ

1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ถ้าการเบาๆก็ กรอง ปั๊มติ๊ก อู่ไหนก็ได้ครับ....รอนัาๆท่านอื่นครับ

2. ขอบคุนคับ

3. ระบบน้ำมันก้อไล่มาจากปั๊มติ๊ก กรอง เรคกูเรเตอร์ หัวฉีด

ของผมใช้น้ำมันไม่ได้เลยดับตลอดตอนนี้วิ่งแก๊สอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้