พอดีผมถอดสายฟัวเทียนออก เปลี่ยนใหม่ลืม มารก ครับ นับไปได้บ้าง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ninebenz Patipark, 7 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมถอดสายฟัวเทียนออก เปลี่ยนใหม่ลืม มารก ครับ นับไปได้บ้าง

1. เร็วๆนี้มีในโพส ยุนะคับ. ลอง. หาดู 1342

2. ตรงหัสจ่ายนับไงครับ Patiharn Boeing Buapan

3. เห็นมีคำว่า C วนตามเข็มหรือทวน

4. ดันโพสมาให้แล้วคับ อ่านดู

ขอบคุนคับ เรียบร้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้