จะอายขับทำมัยเพราะรถกูไม่ใช่รถกะป๋อง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Prateep Luanmongkol, 8 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะอายขับทำมัยเพราะรถกูไม่ใช่รถกะป๋อง

1. ถูกต้องครับ

2. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันครับท่าน

3. รถสวยมากครับ เหงแล้วอยากซื้อต่อเลย555

4. Jump Gear

Jump Gear Guest

0
    0
    0
    สวยงามมั่กๆ เห็นแล้วจี๊ดเลยอ่ะ

5. Junjao Nutthawit

Junjao Nutthawit Guest

0
    0
    0
    กำลังจะบิ้วใหม่อยู่คับ เป็นมรดกอิ้อิ้55+

6. ถั่วต้มเลย ลูดเพ่

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  8. ตำนาน 25 ปี

9. Thom Eamampai

Thom Eamampai Guest

0
    0
    0
    รถกระป๋อง ถ้ารักที่จะขับ รักที่จะดูแล ก้อไม่เห็นจะต้องอายนะค้าบบ ^^

10. สวยงามทุกคันเลยอย่างน้อยก็มีวิ่งเป็นเพื่อนถนนก็คนมันชอบ

11. แนะนำร้านที่ยกเครื่องรุ่นนี้ให่หน่อยนัคับ พอดีพ่อมีอยู่เเล้วเครื่องมันออกอาการสั่นๆเวลาเข้าเดียร์(ออโต้)ต้องตั้งรอบสูงๆ(ติดแก๊ส) แต่พอเข้าเกียร์รอบเครื่องก็กลับมาจะดับอีก ใครรู้ทางแก้รบกวนแชทมาหน่อยนะค๊าบ!!!! พอดีชอบช่วงล่างและความเเข็งของตัวถังอะคับ ของพ่อมันเป็นรถนอก ที่ขึ้นเรือมาทั้งคัน เลยอยากเก็บไว้อยู่กับครอบครัวมาก่อนอายุผมอีก สุขทุกข์ก็ผ่านกันมาตั้งเเต่ผมยังเด็ก. ขอบคุณทุกท่านครับ(ผมอายุ21ครับ

12. รองเปลี่ยยางแท่นเครื่องยังของผมตอนแรกพอใส่ดีตอนติดไฟแดงสั่นมากพอเปลี่ยนหายเลยไม่แน่ใจต้องถ้ามพี่ๆกูลูโพสภาพๆด้านบนช่วยแนะน้องหน่อยครับ

13. ขอบคุณครับพี่. พ่อบอกเปลี่ยนไปแล้วปีกว่าๆ ยางมันทรุดลองไปไม่ถึงมินอะคับ บาวคนบอกปีกผีเสื้อของคนบอกวาร์วบลาๆๆๆ เลยยังงงว่า ยกเครื่องใหม่ไปเลยหรือจะซื้อส่วนเช็กๆดีเพราะตอนนี้คาร์บฟูมมันไม่ต้องขับน้ำมันสลับกับเเก๊สทุกวันแหะๆ!!!

14. Kengptch Keng

Kengptch Keng Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องครับรถสวยมากครับ

15. ถูกต้องค๊าป

16. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ขอแจมด้วยคร้าบบบ

ถูมิใจที่ได้ขับแอคคอร์ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้