สอบถามครับพี่ๆ ชุดซ่อมคาร์บู และหัวเพลา ของใหม่แท้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Boy Piti, 12 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Piti

Boy Piti Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับพี่ๆ ชุดซ่อมคาร์บู และหัวเพลา ของใหม่แท้ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ และขแงได้ที่ไหนบ้างครับ และช่วยแนะน้ำร้านล้างหม้อน้ำฝีมือเนียนๆในเขต กรุงเทพ ให้ด้วยครับ เนื่องจากเวลาเจอรถติดๆความร้อนจะขึ้นบ้างเป็นบางครั้งครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้