พี่ที่เก่งๆช่วยเข้ามาดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย o[ZeRo_C00L]o, 28 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o[ZeRo_C00L]o

o[ZeRo_C00L]o New Member Member

3
    0
    0
    สายแบบในรูปเค้าเรียกว่าอะไรครับ แล้วหาซื้อที่ไหนได้บ้างอยู่สงขลาแนะนำหน่อยครับว่าหาซื้อร้านไหน ราคาแพงไหม

สายแบบนี้ทนแรงดันเยอะๆได้ไหม
    ทนอุณภูมิติดลบได้ไหมครับ ผมไม่ค่อยจะรู้เรื่องเด็กใหม่ฮะ :cry:

อีกอย่างนะในกรณีที่ผมต้องการทำหัวสำหรับต่อสายให้เป็นทองแดงจะทำได้ไหมคือผมจะเอาไปเชื่อมครับ เชื่อมกับท่อทองแดง
    ในระบบแอร์นะครับ หรือง่ายๆจะเอาสายนี้ไปใช้ในระบบแอร์นั้นเอง

ขอบคุณครับ :) ถ้าผิดกระทู้ขออภัยอย่างสูงครับเด็กใหม่

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอผู้รู้

3. o[ZeRo_C00L]o

o[ZeRo_C00L]o New Member Member

3
    0
    0
    รอนานแล้วพี่ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้