แร้กรั่วอีกแล้ว...แนะนำร้านซ่อมด้วยครับ....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songvut Nguansangiam, 13 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แร้กรั่วอีกแล้ว...แนะนำร้านซ่อมด้วยครับ....

1. รุ่น Ac 88 สามารแปลงรุ่นอื่นใส่ได้ไหมครับ....เพื่อนสมาชิกท่านใดเคยทำบ้าง....

2. ร้านนี้เลยครับพี่

3. ขอบคุณครับ.....

4. ดิส ช่วงล่างครับ. เส้นรามอินทรา เลยแฟชั่นไปหน่อย ผ่านสวนสยามเตรียมตัวชิดซ้าย. จะมีสะพานเล็ก ข้ามไปถึงเลยครับ. เเนะนำ เก่งมาก แต่ทำนานหน่อย อย่าไปเร่งแก

5. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    พี่ครับถ้าทำเสร็จแล้ว อัพเดทให้ฟังหน่อยนะครับ ไปทำที่ไหน ดีมั้ย ราคาเป็นอย่างไร เผื่อจะได้ไปทำบ้างครับผม

6. ทำเสร็จแล้ว 4 พัน รับประกันเดือนนึง เถ้าแก่อัธยาศัยดีครับ ใช้เวลา 4. ชั่วโมง ถ้ารั่วระยะประกัน ซ่อมฟรีครับ ตอนนี้เอามาตั้งศูนย์ จะลองใช้สักอาทิตย์แล้วจะรายงานให้เพื่อนสมาชิกทราบ

7. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    4 พันซ่อมแร็คอย่างเดียว หรือเปลี่ยนอะไรไปบ้างครับ

8. แร็คอย่างเดียวครับ เปลี่ยนซีลทุกตัว

9. รอยที่เป็นเส้นๆ บนแร็ค เถ้าแก่บอกใช้วิธีเคลือบ ออกมาเนียนเหมือนใหม่เลยครับ

10. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    ครับ ขอบคุณครับ ผมคงต้องเตรียมตังค์ไว้มั่งละ น้ำมันเพาเวอร์เริ่มหายไปบ้าง คืออาการเตือนแร็ครั่วปะครับ

ใช่ครับ เรื่มต้นเหมือนก้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้