ไอน้ำ ขึ้นขัง ในไฟท้าย 88 สแตนฯ แท้ แก้ไขยังไง?

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Reed Boonnao, 14 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reed Boonnao

Reed Boonnao Guest

0
    0
    0
    ไอน้ำ ขึ้นขัง ในไฟท้าย 88 สแตนฯ แท้ แก้ไขยังไง?

2. ผมใช้ไดร์เป่าผมครับน้า

3. Reed Boonnao

0
    0
    0
    จิงดิ มันมีรูออกเหรอ?

4. Reed Boonnao

0
    0
    0
    เหมือนจะเคยมีใครมาบอกว่า ให้เจาะรูที่ไหนสักแห่ง นานแระ

5. จริงครับผมถอดไฟออกจากตัวรถแล้วเขย่าน้ำออกแล้วใช่ไดร์เป่าครับ

6. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ละมันเกิดจากอะไรเหรอครับอยากรู้เหมือนกัน เคยเป็นนานละเหมือนกันครับ แต่ก็เจาะไปแล้วครับผม

7. Reed Boonnao

0
    0
    0
    ความชื้นสำพัด เกิดในตัวโคม คงต้องเอาซองเซลิก้าเจล ยัดไว้สักซอง

8. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    555+รู้งี้ไม่เจาะก็ดี ทำอย่างน้าหรีดว่าเก๋ดี^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้