พี่ๆครับมีวิธีเช็คปั้มเพาเวอมั้ยครับ แล้วปั้มเพาเวอใส่ด้วยกันทุกรุ่นมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย นาย บอล, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับมีวิธีเช็คปั้มเพาเวอมั้ยครับ แล้วปั้มเพาเวอใส่ด้วยกันทุกรุ่นมั้ยครับ ตอนนี้พวงมาลัยหนักมาก T_T

น้ำมัน power มีไหลออกมาไหมครับ เลี้ยวแล้วมีเสียงปั๊มไหม คาดว่าเสีย ถ้าจำไม่ผิดใช้ของ B20 ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้