สอบถามหน่อยคับพอดีได้เบาะมาคู่นึง เราจะทำความสะอาดใช้วิธีไหนคับชักเลยหรือมีนำยาอะไรไหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Fix Hatsan, 27 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fix Hatsan

Fix Hatsan Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับพอดีได้เบาะมาคู่นึง เราจะทำความสะอาดใช้วิธีไหนคับชักเลยหรือมีนำยาอะไรไหม

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    GeniusShop Tob คนนี้เซียนเบาะ

3. ตาม...ด้วยผมใช้ตัวนี้แต่รู้สึกไม่ได้ผล กระป้อง400กว่าบาท

4. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    ถ้าเลอะมากแนะนำฟอกแบบนี้ดีกว่าคับใช้ยาวๆ ค่าฟอกก็ประมาณ 900-1000 แล้วแต่ที่คับ ต่อคู่ หรือมาทิ้งไว้ที่ผมก็ได้คับ 1-2 วัน จัดให้คับ คิดคู่ละ 700-. คับ เอี่ยมแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้